BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eto Iselu Naijiria
Kókó ẹ̀ṣẹ̀ àti ìjìyà mẹ́fà tó wà nínú àbá tí ilé aṣojú-ṣòfin wọ́gilé torí ẹ̀hónú aráàlú
15 Ògún 2024
Buhari, Jonathan, Gowon, Abubakar péjú síbi ìpàdé ìgbìmọ̀ Májẹ̀óbàjẹ́, ṣe káre sí Tinubu pé kò gbà fáwọn olùwọ́de láti dojú ìjọba rẹ̀ bolẹ̀
14 Ògún 2024
Àwọn aṣòfin Nàíjíríà yarí mọ́ Obasanjo lọ́wọ́, wọ́n kéde owó àmúrelé wọn l‘óṣù
13 Ògún 2024
Òní ni àṣekágba ìwọ́de ‘ebi ń pa wá’ #EndBadGovernance, àwọn nǹkan tó ṣẹlẹ̀ láàrin ọjọ́ mẹ́wàá rèé
10 Ògún 2024
Àwọn mọ̀lẹ́bí ọkùnri tí ọlọ́pàá ṣekúpa lásìkò ìwọ́de ìlú le bèrè ìdájọ́ òdodo
10 Ògún 2024
"A fẹ́ ṣe àyípadà ìwé òfin Nàìjíríà"
10 Ògún 2024
Ẹ̀tọ́ aráàlú ni wọn ń bèèrè fún pẹ̀lú ìfẹ̀hónúhàn 'ebi ń pa wá,' ìjọba gbọdọ̀ tẹ́tí sí wọn - Obasanjo
10 Ògún 2024
Ìjìyà tó wà lábẹ́ òfin fáwọn èèyàn tó ń gbé àsìá Russia sókè ní Nàìjíríà rèé
7 Ògún 2024
''Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá ti máwọn ọmọ ilẹ̀ òkèèrè tó ń ṣàtìlẹyìn fáwọn tó ń na àsìá Russia sókè níbí ìwọ́de''
7 Ògún 2024
Èyin alága ìjọba ìbílẹ̀ Oyo tí ẹ tako ìdájọ́ ilé ẹjọ́ tó ga jùlọ torí Makinde, ẹ má jẹ́ kí gómìnà ran yín lẹ́wọ̀n - APC
6 Ògún 2024
Ọmọ Nàìjíríà, ẹ máa retí irè oko rẹpẹtẹ láìpẹ́ - Mínísítà ètò ọ̀gbìn ṣàlàyé
6 Ògún 2024
Wo àwọn kókó tí arààlú ń fẹ́ kí Tinubu mẹ́nubà ṣùgbọ́n tí Aàrẹ kò sọ̀rọ̀ nípa rẹ̀
5 Ògún 2024
Wo àwọn Ìpínlẹ̀ tí Ìwọ́de 'EndBadGovernance' kò tí wáyé
2 Ògún 2024
3:52
Fídíò,
“Gbajúmọ̀ ni mí láàyè ara mi ṣùgbọ́n ṣé bí ọmọkùnrin ṣe ń rí ni mo rí yíì”- ìrora àwọn olùwọ́de Nàìjíríà
, Duration 3,52
2 Ògún 2024
Báyìí ni ìwọ́de #Endbadgovernance ṣe wáyé ní Eko, Ibadan, Osogbo, Ilorin
1 Ògún 2024
Ẹ gbo ewúro sójú kọ̀lọ̀rànsí tó bá fẹ́ fa wàhálà tàbí dáná sunlé lásìkò ìwọ́de - ọ̀gá ọlọ́pàá Nàìjíríà pàṣẹ fáwọn agbófinró
1 Ògún 2024
Wo ìdí tí kò fi lè sí òṣìṣẹ́ ìjọba kankan tí yó gba ₦70,000 tí Ààrẹ Tinubu ṣẹ̀ṣẹ̀ búwọ́lù
31 Agẹmo 2024
Wo ibi tí o ti lè ra àpò ìrẹsì tí ìjọba ń tà ní N40,000
31 Agẹmo 2024
Àwọn olóṣèlú tó bá orílẹ̀ èdè Nàìjíríà jẹ́ ló ń ti àwọn èèyàn láti ṣe ìwọ́de - Sat Guru Maharaj-ji
30 Agẹmo 2024
Wo bí o ṣe lè jẹ ànfààní owó ìrànwọ́ okòwò N110bn tí ìjọba gbé kalẹ̀ fáwọn ọ̀dọ́ ní Nàìjíríà
30 Agẹmo 2024
Wo bí o ṣe lè dáàbò bo ara rẹ lásìkò ìwọ́de tó ń bọ̀ kí o má baà fara káásá
30 Agẹmo 2024
Wo àwọn ìfẹ̀hónúhàn tó mi ilẹ̀ tìtì tó ti wáyé sẹ́yìn ní Nàìjíríà àti ohun tó gbẹ̀yìn wọn
30 Agẹmo 2024
Ọ̀wọ́n gógó oúnjẹ sọ àwọn ọmọdé mílíọ̀nù mẹ́rin sínú àìrí oúnjẹ jẹ
29 Agẹmo 2024
Ààrẹ Tinubu buwọ́lu àbádòfin N70,000 gẹ́gẹ́bí owó oṣù tuntun f'áwọn òṣìṣẹ́ Nàìjíríà
29 Agẹmo 2024
Ìṣájú
Page
19
nínú
40
1
16
17
18
19
20
21
22
40
Tókàn