BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Nollywood
Kí ló dé tí Nkechi Blessing ń tọrọ àforíjì lọ́wọ́ TAMPAN pẹ̀lú omijé lójú?
27 Ọ̀wàrà 2024
À ń retí kí wọ́n fi Bobo B sílẹ̀ ní ilé ìwòsàn láàrín ọ̀sẹ̀ kan ní mo gbọ́ ìròyìn ikú rẹ̀ - Mr Latin, ààrẹ ẹgbẹ́ òṣèré TAMPAN
24 Ọ̀wàrà 2024
3:33
Fídíò,
Peller, gbajúmọ̀ Tiktok ṣàlàyé àṣírí àjọṣepọ̀ 'ọ̀rọ̀ ìfẹ́' tó wà láàrín òun àti Jarvis
, Duration 3,33
21 Ọ̀wàrà 2024
5:28
Fídíò,
Àṣà àti ìṣe Yorùbá tó jẹ mí lógún ló máa ń ṣe atọ́nà àwọn iṣẹ́ mi
, Duration 5,28
19 Ọ̀wàrà 2024
0:58
Fídíò,
Kò ṣe é má gbọ̀ọ́
, Duration 0,58
17 Ọ̀wàrà 2024
Ó ti tó oṣù méjì tí Bobo B ti ń sàìsàn, mo wà lára àwọn tó sáré láti du ẹ̀mí rẹ̀, àmọ́ ó lọ sinmi ni - Toyin Adegbola
16 Ọ̀wàrà 2024
'Iṣẹ́ tíátà ló gba ilé ọkọ lọ́wọ́ mi, àmọ́ mi ò kábàámọ̀ pé mo dúró nídìí iṣẹ́ nàá'
8 Ọ̀wàrà 2024
Ọmọ òṣèré tíátà, Saidi Balogun, Zainab jáde láyé
5 Ọ̀wàrà 2024
Bàbá Sàlá ló já ọ̀rá ẹ̀bùn eré ìtàgé lára mi lọ́dún 1990 – Gabriel Afolayan
23 Owewe 2024
'Ó lé ní N5m tí a fi ṣe àyẹ̀wò ká tòó mọ̀ pé àìsàn ọpọlọ ló ń ṣe Bisola Badmus'
18 Owewe 2024
Àwọn nǹkan tó yẹ kí o mọ̀ nípa àìsàn Encephalopathy tó ń bá Bisola Badmus fínra
17 Owewe 2024
Mo ti tọwọ́ bọ ọ̀pọ̀lọpọ̀ nǹkan tí kò mọ́ l'áyé, àmọ́... - Seun Egbegbe
27 Ògún 2024
8:02
Fídíò,
Ó má ń wù mí kí n kọ́lé sí Lekki bíi àwọn ẹgbẹ́ mi, àmọ́ àlá àti ìgbà kékeré kò jẹ́ - Ibrahim Chatta
, Duration 8,02
26 Ògún 2024
Kókó mẹ́wàá pàtàkì nípa ìgbé ayé Aduke Gold tó jáde láyé
13 Ògún 2024
Ohun tí a mọ̀ rèé nípa àwòrán ìgbéyàwó Babalawo Alebiosu tó lu orí ayélujára pa
9 Ògún 2024
7:05
Fídíò,
Iṣẹ́ tíátà ni kò jẹ́ kí n kàwé – Ibrahim Chatta
, Duration 7,05
30 Agẹmo 2024
Wo ohun tó yẹ kí o mọ̀ nípa Lara Olubo, èèkàn akọrin àti òṣèré tíátà tó jáde láyé
29 Agẹmo 2024
Irọ́ ni pé obìnrin ló fa ìpínyà láàárín èmí àti Arugbá àmọ́... - Damola Olatunji
27 Agẹmo 2024
‘Ẹ gbà mí! Ipò tí ìlera ọkọ mi, Lawori, wà kò dára lẹ́yìn tí àwọn ọmọ ẹ̀yìn Koko Zaria fọ ìgò mọ́ lórí’
19 Agẹmo 2024
Nígbà tí mo pé ogójì ọdún ni mo bí ọmọ kan ṣoṣo tí mo ní láyé, ṣùgbọ́n ó nídìí- Binta Ayo Mogaji
13 Agẹmo 2024
Kí ló fàá tí Toyin Abraham fi pariwo síta pé òun ṣe tán láti kú?
10 Agẹmo 2024
Wo bí o ṣe lè fi ojú òpó Facebook rẹ gba owó
3 Agẹmo 2024
Kí ló ṣẹlẹ̀ láàrin àgbà òṣèré, Lawori, tó ṣe ń pariwo pé Koko Zaria fi ìgò fọ́ òun lórí?
3 Agẹmo 2024
Ìṣájú
Page
4
nínú
31
1
2
3
4
5
6
7
8
31
Tókàn