BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Seyi Makinde
OPC, Miyetti Allah, agbófinró yóò wà nínú ìgbìmọ̀ aláàbò nílẹ̀ Yorùbá
3 Owewe 2019
Aṣojú Seyí Makinde lásan ní mo jẹ, òṣìṣẹ́ gbọdọ̀ bọ̀wọ̀ fún mi - Ọ̀dọ́mọdé Kọmísánà
27 Ògún 2019
Èdè Akurẹ àti Ibadan ni wọ́n fi fà mí léti pé ẹni re kìí 'se òṣèlú - Seyi Makinde
26 Ògún 2019
Wo iléeṣẹ́ ìjọba tí Kọmísánà tuntun kọ̀ọ̀kan ní Ọyọ yóò dìmú
15 Ògún 2019
Ìjọba Ọyọ gbọdọ̀ tanná wádìí ìṣèjọba Abiola Ajimọ̀bi - PDP
14 Ògún 2019
Èèyàn mẹ́rìnlá tí ọpọlọ wọ́n pé la buwọ́lù bíi kọmísọ́nà l‘Oyo - Olórí ilé aṣòfin kan sáárá
9 Ògún 2019
Laduntan Oyekanmi di ìyálóde tuntun fún ilẹ̀ Ibadan
12 Agẹmo 2019
Ìjọba mi ṣetán láti mú àgbéga bá ètò ààbò l‘Ọyọ - Seyi Makinde
12 Agẹmo 2019
Gba owó lọ́wọ́ àkẹ́kọ̀ọ́ ìjọba, ko rugi oyin - Seyi Makinde
9 Agẹmo 2019
Jọ̀ọ́, má wé orúkọ mi mọ́ ìjákulẹ̀ tó bá ọ - Seyi Makinde kìlọ̀ fún Lanlẹ́yin
2 Agẹmo 2019
Seyi Makinde yan obìnrin míràn sípò akọ̀wé ìjọba SSG
28 Òkùdu 2019
Ipò ètò ààbò ń já àwa gómìnà láyà, ó ń kọ wá lóminú - Àwọn gómìnà
25 Òkùdu 2019
Lẹ́yìn ò rẹyìn Seyi Makinde búra fún ìgbìmọ̀ olùgbaninímọ̀ràn
21 Òkùdu 2019
Mà á fún àwọn ọba alayé ní ojúṣe nínú ìjọba mi - Seyi Makinde
20 Òkùdu 2019
Àwọn alága ìbílẹ̀ tún wọ́ Seyi Makinde relé ẹjọ́
18 Òkùdu 2019
Ta bá gba àlààfíà láàyè, Makinde yóò tú NURTW sílẹ̀ l‘Ọyọ láìpẹ́ - Yasin
14 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
16
nínú
16
1
10
11
12
13
14
15
16