BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Seyi Makinde
A ó ṣèrànwọ́ fáwọn ẹbí ọlọ́pàá tó bá rògbòdìyàn EndSARS lọ láti inú N500m tí a yà sọ́tọ̀- Makinde
3 Bélú 2020
Ọlọ́pàá mẹ́fà, àgọ́ ọlọ́pàá márùn-ún ló bá wàhálà ìwọ́de #ENDSARS lọ nípìnlẹ̀ Oyo - Kọ́mísánnà
28 Ọ̀wàrà 2020
Ẹni iyì àti akíkanjú tó ṣe gbẹ́kẹ̀lé làwọn èèyàn Akure, ilú ìyá mi - Seyi Makinde
20 Ọ̀wàrà 2020
Kí ló ń ṣẹlẹ̀ láàfin Oyo táwọn èèyàn fi ń ki Alaafin ní mẹ́sàn án mẹ́wàá?
15 Ọ̀wàrà 2020
Ẹ kíyèsára! Ògiri tó gbé Nàíjíríà ró ń mì tìtì, ó sì le wó - Osinbajo figbe ta
29 Owewe 2020
Ẹgbẹ́ NULGE Oyo dìbò yan olóyè ẹgbẹ́ tuntun èyí tó tako àṣẹ iléẹjọ́
22 Owewe 2020
Àwọn agbófinró ti mú Eji tó jẹ́ igbákejì Ebila, olórí ẹgbẹ́ òkùnkùn "One Million Boys" sí gbaga
21 Owewe 2020
Lanlehin kéde ìparí gbogbo ètò láti darapọ̀ mọ́ ẹgbẹ́ òṣèlú APC Oyo
16 Owewe 2020
Ẹ̀yin tó ń tajà lẹ́gbẹ́ẹ títì, ẹ̀ wá 'bi gbà kọ́jọ́ méje tó pé! - Ìjọba Oyo
13 Owewe 2020
Aáwọ̀ oyè PDP gbé Fayose àti Seyi Makinde kọlu ara wọn, ìjà ń bọ̀
10 Owewe 2020
Auxiliary gbé èèyàn mẹ́fà tó ń jáwèé ayédèrú fáwọn awakọ̀ lọ sí ilèẹjọ́ ní Ibadan
9 Owewe 2020
Bí ìyàwó rẹ bá lóyún tàbí bímọ ní ìpínlẹ̀ Oyo, wo bí o ti ṣe lé gba ìsinmi ìtọ́mọ (Paternity leave)
20 Ògún 2020
Wo ìdí tí Osun fi kede ìsinmi fún ọdún ìṣẹ̀ṣe, tàwọn ìpínlẹ̀ yókù kò dáhùn,
20 Ògún 2020
Sunday Igboho yarí, ó fohùn ránsẹ́ sáwọn èèyàn tó ń pẹ̀gàn rẹ̀
27 Agẹmo 2020
Wo àwọn Gómìnà Naijiria tí àrùn Covid-19 ti bá fínra
22 Agẹmo 2020
Makinde fẹ́ fọwọ́ ọlá gbá wa lójú ni, a ò sì ní gbà-ALGON
15 Agẹmo 2020
Ajimobi kò fún wa ní kọ́bọ̀ fún ìsìnkú Kolapo Ishola - Ẹbi pariwo
11 Agẹmo 2020
Ikọ̀ ìjọba Ọ̀yọ́ dé lásìkò tí kò yẹ ni wọn kò ṣe wọlé - Ẹ̀bí Ajimobi fèsì
5 Agẹmo 2020
Àwọn ògo Ibadan márùn ún tí ikú mú lọ lọ́dún 2020
30 Òkùdu 2020
Arúfin ni Seyi Makinde pẹ̀lú bó ṣe gbà kí wọ́n sin Ajimobi sí GRA - Amòfin
30 Òkùdu 2020
Kìí ṣe ẹ̀bi wa pé ètò ìsìnkú Abiola Ajimobi falẹ̀ - ìjọba ìpínlè Oyo
28 Òkùdu 2020
Kọmíṣọ́nà mẹ́ta lùgbàdì àrùn Coronavirus l'Ọyọ
27 Òkùdu 2020
Ìgbé ayé Abiola Ajimobi nínú àwòràn pẹ̀lú àwọn ǹkan tó ṣẹlẹ̀
26 Òkùdu 2020
Ejò wo ló mi ₦118m láàrin UCH àti ìjọba Oyo?
25 Òkùdu 2020
Ìṣájú
Page
13
nínú
16
1
9
10
11
12
13
14
15
16
Tókàn