BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eto ẹkọ
Ohun tó yẹ kí o mọ̀ nípa Ọ̀jọ̀gbọ́n Oyebode Adebowale, gíwá tuntun ní fásitì Ibadan
15 Ọ̀wàrà 2021
Ilé aṣòfin Kwara dá sí ọ̀rọ̀ iléẹ̀kọ́ Kéú tó fìyà jẹ àwọn akẹ́kọ̀ọ́
14 Ọ̀wàrà 2021
Egúngún fi àdá gba ₦370,000, ọ̀rọ̀ di wàhálà l‘Ondo
14 Ọ̀wàrà 2021
Àyájọ́ Olùkọ́ lágbayé-Nígbà wò ní owó oṣù tuntun fáwọn olùkọ́ yóò di gbígbà?
5 Ọ̀wàrà 2021
Ìjọba ìpínlẹ̀ Ogun wó iléẹ̀kọ́ Nazareth High School, Imeko tó wó pa ọmọ orùkan
4 Ọ̀wàrà 2021
Ohun márùn ún tí ejò ń jẹ
3 Ọ̀wàrà 2021
4:31
Fídíò,
Kò ní ìyá kò ní bàbá ni ọmọ tí ògiri kíláàsì wó pa
, Duration 4,31
3 Ọ̀wàrà 2021
'Àwa akẹ́ẹ̀kọ́ tako bí àwọn adarí fásitì OAU ṣe ti iléẹ̀kọ́, ìfẹ̀hónúhàn tẹ̀síwújú lórí ikú akẹgbẹ́ wa'
2 Ọ̀wàrà 2021
Iléẹ̀kọ́ fásitì OAU dí títì pa lórí akẹ́kọ̀ọ́ tó gbẹ́mìí mì ní iléwòsàn fásitì
2 Ọ̀wàrà 2021
Kí ló mú kí agbẹjọ́rò àgbà yọ ọwọ́ nínú ìgbẹ́jọ́ Dibu Ojerinde ọgá JAMB tẹ́lẹ̀?
30 Owewe 2021
Kíláàsì wó lé ọmọ ilé ẹkọ́ mẹ́ta lórí, ọ̀kan ti kú, ẹ wo ohun tó ṣe méjì tó kù
27 Owewe 2021
3:35
Fídíò,
Ìyà ń jẹ wá nílé ìwé mi, orí ilẹ̀ là ń ti jókòó ṣe ìdánwò - Akẹ́kọ̀ọ́
, Duration 3,35
23 Owewe 2021
"Taliban kò gbà kí obìnrin wọlé padà sílé ẹ̀kọ́, kí ni yóò ṣẹlẹ̀ sí ọjọ́ ọ̀la mi"
19 Owewe 2021
6:19
Fídíò,
Èdè ni ayé máa ń kọ́kọ́ gbà lọ́wọ́ ìran tó bá fẹ́ parun- Mama Oriki
, Duration 6,19
18 Owewe 2021
Kí ló lè mú ẹni ọdún mẹ́tàlélógún tó wà ní ND2 yìí pokùnso?
12 Owewe 2021
3:09
Fídíò,
Wo bí wọ́n ṣe le mọ́ irú èèyàn to jẹ́ àti àìsàn tó ń ṣe ọ́ láti pasẹ̀ ‘Handwriting’ rẹ
, Duration 3,09
4 Owewe 2021
6:18
Fídíò,
Ẹ gba akẹ́kọ̀ọ́ láàyè láti fi èdè abínibí kọ WAEC àti JAMB - Kola Tubosun
, Duration 6,18
1 Owewe 2021
Wo àwọn Fasiti Nàìjíríà tó gbégbá orókè lágbàyé
28 Ògún 2021
Irọ́ ní ò, Adeyinka Daniel, akẹ́kọ̀ọ́ FUTA tí kú kí wọ́n tó gbé e wá sí ''health Centre'' FUTA
3 Ògún 2021
Ẹ wó bí akẹ́kọ̀ọ́ ìmọ̀ ìṣègùn ṣe rí òkú ọ̀rẹ́ rẹ̀ nínú kílásìí...
3 Ògún 2021
5:49
Fídíò,
Àwọn ajínígbé tún ti tú akẹ́kọ̀ọ́ mẹ́rin Bethel Baptist school míràn sílẹ̀ ní Kaduna
, Duration 5,49
1 Ògún 2021
4:39
Fídíò,
Bí ìjọba bá kọ̀ tí kò ṣèdájọ́, tí Ọlọ́pàá kọ̀ pé àwọn kọ́ ló paá, ẹni tó pa ọmọ mi, náà máa ... - Ìyá Akintunde
, Duration 4,39
31 Agẹmo 2021
Àfinra! Ẹ wá máa lọ ilé ẹ̀yin akẹ́kọ̀ọ́ títí di ọjọ́ wájú, a ti ti ìbugbé ilé ẹkọ́ pa torí Covid-19 - Fásitì Unilag
14 Agẹmo 2021
Ó tún ti ṣẹlẹ̀! Agbébọn tún jí àwọn ọmọ ilé ẹ̀kọ́ Baptist kan gbé
5 Agẹmo 2021
Ìṣájú
Page
24
nínú
35
1
21
22
23
24
25
26
27
35
Tókàn