BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eto ẹkọ
'Ìwọ tóo bá ní Sabuké ìwé mẹ́wàá, kò yẹ kóò súnmọ́ dídu ipò òṣèlú kankan'
18 Sẹ́rẹ́ 2022
Ẹlẹ́wọ̀n tẹ́lẹ̀ gboyè ìmọ̀ ìjìnlẹ̀ méjì lọ́gbà ẹ̀wọ̀n
16 Sẹ́rẹ́ 2022
7:56
Fídíò,
Èmi ni mo nu omi ẹkún to ti gbẹ́ àti ikun imú òkú ọmọ tí wọ́n gbé lé mi lọ́wọ́- Ìyá Emmanuel tó kú ní ilé ẹ̀kọ́ CAC
, Duration 7,56
16 Sẹ́rẹ́ 2022
Akẹ́kọ̀ọ́ forí gbálẹ̀, o di èrò ọ̀run ní Ondo
13 Sẹ́rẹ́ 2022
Irọ́ ni ò! A kò ní ti àwọn ilé ẹ̀kọ́ tí kò bẹ̀rẹ̀ sáà ètò ẹ̀kọ́ lọ́jọ́ kẹrin oṣù Sẹẹrẹ pa - Ìjọba ìpínlẹ̀ Èkó
10 Sẹ́rẹ́ 2022
6:34
Fídíò,
Ojú mi fọ́ àmọ mi ò rí ara mi gẹ́gẹ́ bí oníbárà ni mo ṣe kẹ́kọ̀ọ́ gboyè tí mo di lẹ́kíṣọ́rà orí ayélujára - Sanya Adegbaye
, Duration 6,34
10 Sẹ́rẹ́ 2022
Mi ò ní sin òkú ọmọ mi títí màá fi rí ìdájọ́ òdodo gbà, kò báà jẹ́ ọgbọ̀n ọdún - Baba Sylvester Oromono
8 Sẹ́rẹ́ 2022
Ka nípa àwọn Fásìtì 25 péré tí àjọ NUC ní ètò ẹ̀kọ́ wọ́n kájúẹ̀ ní Nàìjíríà
7 Sẹ́rẹ́ 2022
6:12
Fídíò,
Agbọ́nmágbọ́ntán, Agọ̀mágọ̀jù, mọ̀ síi nípa àwọn orúkọ Ìjàpá nínú alọ àpagbè Yorùbá
, Duration 6,12
2 Sẹ́rẹ́ 2022
'Gbogbo àwa Ilé ẹ̀kọ́ Kenya kò ní gba àwọn akẹ́kọ̀ọ́ "Gay" àbí "Lesbian" wọlé mọ́, ìdí nìyí'
31 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
9:36
Fídíò,
'Mò ń gbàdúrà láti mú ilé ẹ̀kọ́ àdúgbò yìí dé ìpéle Fásitì'
, Duration 9,36
29 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ǹkan tí mo fẹ́ ni kí wọ́n sunkún nílé àwọn tó pa abúrò mi náà torí wọ́n pa wá lẹ́kún - Ẹ̀gbọ́n Timothy Adegoke
27 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
0:50
Fídíò,
Kini 'barber' ni Yoruba?
, Duration 0,50
25 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ìjọba Osun jáwe lọ rọọ́kún nílé fún olùkọ̀ nítorí pé ó sọ̀rọ̀ tako ìjọba lórí Facebook
23 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ilé ẹjọ́ gba béèlì akẹ́kọ̀ọ́ Dowen College márùn ún tó ń jẹ́jọ́ lórí ikú Sylvester Oromoni
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Àwọn agbébọn ya bo ilé àwọn òṣìṣẹ́ Poly Ibadan, olùkọ̀ kan fara gbọta ìbọn
20 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Àwọn ọlọ́pàá gbé òkú Sylvester Oromoni, akẹ́kọ̀ọ́ Dowen College to ku l'Eko fún àwọn òbí rẹ̀ lẹ́yìn àyẹ̀wò 'Autopsy'
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Àwọn ọmọ ẹgbẹ́ òkùnkùn tó dáná sún akẹ́kọ̀ọ́ Fásítì Osun, ohun táá ṣe nìyìí - Àláṣẹ iléèwé
14 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Gbogbo àwọn tó lọ́wọ́ nínú ikú Sylvester Oromoni kò ní lọ láì jìyà lábẹ́ òfin - Buhari
9 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ìjọba ti iléẹ̀kọ́ Ojodu pa, Ó ní àlàyé ohun tó ṣókùnkùn nípa ìjàmbà tírélà tó pa akẹ̀kọ̀ọ́ níbẹ̀ ńbọ̀ láipẹ̀
9 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Mẹ́ta lára àwọn akẹ́kọ̀ọ́ Dowen College tí Sylvester dárúkọ ti wà ní àkàtà ọlọ́pàá - Kọmisanna ọlọpaa Eko
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
"Kí ló dé tó jẹ́ orúkọ ẹbí Kashamu nìkan lẹ mú bọnu nínú àwon ọmọ Marun ti Oromoni Jnr dárúkọ?"
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Àbùkù ńlá ni ikú Sylvester Oromoni jẹ́ fún ìjọba ìpínlẹ̀ Èkó- ìyàwó Gómìnà Sanwo-Olu
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Fásitì fi ọwọ́ òsì júwe ilé fún olùkọ́ tó nawọ́ eré ìfẹ́ sí akẹ́kọ̀ọ́
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ìṣájú
Page
22
nínú
35
1
19
20
21
22
23
24
25
35
Tókàn