BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìdìbò Gómìnà Ekiti 2018
Àlejò àpàndodo ni Fayoṣe, a kò fìwé pèé - Afuye
30 Ògún 2019
Yahaya Bello lẹ́ẹ̀kan síi ni APC ṣe ní ìdìbò abẹ́lé ní Kogi
30 Ògún 2019
Ìyàwò lárìnlọọ̀dù mi pè mí ní akálòlò ni mo ṣe paa - Afurasí
28 Ògún 2019
Òyìnbó sísọ di èèwọ̀ ní ìpínlẹ̀ Ekiti
19 Ògún 2019
Osù tó ń bọ̀ la ó gbé ètò ààbò ilẹ̀ Yoruba jáde!
28 Agẹmo 2019
Ẹ wo ọmọ ọdún méje tó di Gómìnà l'Ekiti
25 Agẹmo 2019
5:22
Fídíò,
Iṣẹ́ ìlú ni ọkọ mi ṣe lọ ti wọ́n fi paá -Aya Ilori
, Duration 5,22
2 Agẹmo 2019
Ẹ kún fún àdúrà nítorí ìdájọ́ kóòtù àgbà lórí gómìnà l'Ọ́ṣun-APC Ọṣun
2 Agẹmo 2019
Ìṣájú
Page
3
nínú
3
1
2
3