BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìdìbò Gómìnà Ekiti 2018
À ò ni gbárùkù tì gbogbo ẹ̀yin gómìnà ìhà Gúúsù tó bá tako kíkẹ́ràn jẹ̀ - Miyetti Allah
6 Ọ̀wàrà 2021
Ẹ̀ṣọ́ ìyàwó Gómìnà Ekiti Bisi Fayemi bọ́ sọ́wọ́ ọlọ́pàá lórí ẹ̀sùn ìfipábánilòpọ̀ l'Abuja
14 Agẹmo 2021
Ọwọ́ tẹ ọmọdébìnrín tó jí ara rẹ̀ gbẹ́ nítorí ìyá rẹ̀ ní kó lọ kọ́ ẹ̀kọ́ láti ṣe dókítà
20 Òkùdu 2021
Sunday Igboho bẹ̀bẹ̀ lórí ìkùnsínú tó ń wáyé nípa ìwọ́de l‘Ekiti
28 Èbibi 2021
Fayemi ló tó gbangba sùn lọ́yẹ́ láti jẹ ààrẹ Nàìjíríà lọdún 2023- Àwọn lọ́balọ́ba Ekiti
25 Èrèlè 2021
Èèmọ̀! Bíṣọ́ọ̀bù ń lá ata ìyàwó àlùfáà abẹ́ rẹ̀ l'Ekiti
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ó ti pẹ́ tí Fayose ti máa ń sọ̀sọkúsọ, ṣé ó mutí yó ni àbí ó mugbó? - Bode George
8 Ọ̀wàrà 2020
''Ìjọba Eko kọ́ ló rán àwọn ọ́ọ́físà tó ń ta apẹ̀rẹ̀ ikòlẹ̀sí níṣẹ́, oníjìbìtì ni wọ́n''
17 Owewe 2020
Ṣé lóòtọ́ ni Ọọ̀ni ilé ifẹ̀ ti parí aáwọ̀ lọ́balọ́ba l'Ékìtì?
17 Ẹrẹ̀nà 2020
Àwọn kókó ohun tó wà nínú lẹ́tà tí Aláàfin kọ sí Fayemi rèé
14 Ẹrẹ̀nà 2020
Fayose, o kò ní àmúyẹ gidi láti di ọmọ ẹgbẹ́ wa, àyè kò sí fún ọ - APC Ekiti
21 Èrèlè 2020
3:41
Fídíò,
Ṣé ẹ mọ̀ pé Ekiti ni Ògún Lákááyé wọlẹ̀ sí?
, Duration 3,41
30 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Èkìtì ṣé àgbéga àwọn Ọba Aládé mẹ́rìndínlógún
27 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ẹ dáríjìn mí, gbogbo ẹ̀yin tí mo ti ṣẹ̀, Ayo Fayose tọrọ àforíjìn
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Òṣìṣẹ́ tó lé ní 600 pàdánù iṣẹ́ ní fásitì Ekiti, EKSU
5 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
'Ẹ̀yin tẹ́ẹ fẹ́ pa ara yín torí olóṣèlú, ẹ wò Fayemi àti Fayose'
17 Bélú 2019
3:19
Fídíò,
Orí bíbẹ́ kọ ni oògùn orí fífọ́- Omowe Dare Adelusi
, Duration 3,19
12 Ọ̀wàrà 2019
Fayemi, Fayose ń tahùn sí ara wọn nítorí gbèsè owó oṣù òṣìṣẹ́
18 Owewe 2019
Fayemi dá iléèwé Christ School padà fún ìjọ Anglican
17 Owewe 2019
Àrìnfẹsẹ̀sí ni ìyàwó mi rìn níbi ìwọ́de akẹ́kọ̀ọ́ nílùú Ọyẹ́ Ekiti-Fayẹmi
16 Owewe 2019
A fẹ́ ìdájọ́ òdodo lórí ìsẹkúpani- àwọn akẹ́kọ̀ọ́ FUOYE
12 Owewe 2019
Nítoríi fóònù ìbánisọ̀rọ̀, géńdé méjì kú sínú u kọ̀ǹga l'Ékìtì
9 Owewe 2019
Àlejò àpàndodo ni Fayoṣe, a kò fìwé pèé - Afuye
30 Ògún 2019
Yahaya Bello lẹ́ẹ̀kan síi ni APC ṣe ní ìdìbò abẹ́lé ní Kogi
30 Ògún 2019
Ìṣájú
Page
2
nínú
3
1
2
3
Tókàn