BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹsin
6:03
Fídíò,
Èèyàn kìí dá orin níbi tí wọ́n kò bá ti fẹ́ ẹ ni mo ṣe dá dúró nínú ìjọ Cele - Wòlíì Genesis Global
, Duration 6,03
9 Ẹrẹ̀nà 2024
Àwọn oúnjẹ tó yẹ kí o jẹ àti àwọn tí o gbọ́dọ̀ yàgò fún lásìkò Ramadan
7 Ẹrẹ̀nà 2024
4:20
Fídíò,
'Ó nira láti gbàgbọ́ nígbà tí Ọlọ́run ní kí n kúrò ní America lọ dá ìjọ sílẹ̀ ní Esie, Kwara'
, Duration 4,20
5 Ẹrẹ̀nà 2024
Ṣé lóòtọ́ọ́ ni ẹgbẹ́ illuminati lè sọ èèyàn di olówó? Ohun méjìlá tí a mọ̀ rèé
1 Ẹrẹ̀nà 2024
Ilé ẹjọ́ wọ́gilé ẹjọ́ tí àwọn ẹlẹ́sìn Ifa pe Emir Ilorin àti iléesẹ́ ọlọ́pàá
28 Èrèlè 2024
Ẹgbẹ́ oníṣèṣe gbé Emir Ilorin àti ọlọ́pàá lọ ilé-ẹjọ́ lórí bí wọ́n ṣe dá àjọ̀dún wọn dúró
26 Èrèlè 2024
Bíṣọ́ọ̀bù ẹni ọdún 74 ń kojú ẹ̀sùn ìfipábánilòpọ̀
22 Èrèlè 2024
Wo bí ìgbẹ́jọ́ Saheed Shittu, tí àwọn Alfa fi ẹ̀sùn ìbanilórúkọ jẹ́ kàn ṣe lọ ní Ilorin
14 Èrèlè 2024
3:57
Fídíò,
Ǹjẹ́ ẹ̀yin mọ̀ nípa eégún Zangheto tó ní í ṣe pẹ̀lú ìran Yorùbá ní orílẹ̀ èdè Benin?
, Duration 3,57
3 Èrèlè 2024
7:48
Fídíò,
Ọlọ́run sọ fún mi nínú ẹ̀mí pé ẹnu Yorùbá kò ṣọ̀kan fún ìdásílẹ̀ Yorùbá Nation - Funmi Aragbaiye
, Duration 7,48
2 Èrèlè 2024
Ẹ kó àwọn ilé ìjọsìn, ilé ijó kúrò láàárín ilé táwọn èèyàn ń gbé láàárín oṣù kan, bíbẹ́ẹ̀kọ́... Ìjọba Eko ṣèkìlọ̀
31 Sẹ́rẹ́ 2024
Bíṣọ́ọ̀bù Feyi Daniels rí ẹ̀wọ̀n gbére fún ẹ̀sùn ìfipábánilòpọ̀ nípìnlẹ̀ Eko
26 Sẹ́rẹ́ 2024
Oníṣẹ̀ṣe pọ́ńbélé ni mí, ọjọ́ tí mo bá ti ní n ò ṣe ẹbọ mọ́ ni kí ẹ̀mí mi bọ́ – Gbajúmọ̀ oníṣẹ̀ṣe, Tani Olohun fọnmú
23 Sẹ́rẹ́ 2024
6:12
Fídíò,
Gbogbo àsìkò tí mo lò l'ẹ́wọ̀n ni ara fi ni mí- Tani Olohun
, Duration 6,12
22 Sẹ́rẹ́ 2024
Alfa Okutagidi wọ́gilé ẹjọ́ tó pe Tani Olohun, ilé ẹjọ́ ní kó máa lọ láyọ̀ àti àláfíà
15 Sẹ́rẹ́ 2024
Wo ìdí tí òkú sínsin fi di ìṣòro fún àwọn Mùsùlùmí lórílẹ̀èdè Japan
14 Sẹ́rẹ́ 2024
Èyí ni bí Pásítọ̀ T.B. Joshua ṣe bo àṣírí ìpànìyàn rẹpẹtẹ nígbà tí ṣọ́ọ̀ṣì rẹ̀ dàwó l'Eko
12 Sẹ́rẹ́ 2024
"Òjíṣẹ́ Ọlọ́run tòótọ́ ni T.B. Joshua, èyí ó wù ẹ wí," èrò ọmọ Nàìjíríà ṣọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ lórí ìròyìn BBC
10 Sẹ́rẹ́ 2024
Tani Olohun vs Ilorin Alfa: A ṣí wà lẹnu rẹ̀, ọ̀rọ̀ náà kò tí níyànjú tàn
9 Sẹ́rẹ́ 2024
Òní ni ọdún àfihàn gbogbo òrìṣà Yorùbá ni ìlú Quidal ní Benin Republic bẹ̀rẹ̀
9 Sẹ́rẹ́ 2024
Wo àwọn nǹkan tí kò ṣe é fẹnu sọ tó wáyé nínú ìjọ TB Joshua
8 Sẹ́rẹ́ 2024
2:24
Fídíò,
Sheikh Muyideen Ajani Bello ṣe àdúrà ọdún fún wa ní ìlànà ẹ̀sìn Islam
, Duration 2,24
29 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ìdí tí pásítọ̀ Adeboye fi jòkó sórí aga ọba tí orúkọ mi wà – Ọba Orile Igbon ṣàlàyé
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
‘Ọjọ́bọ là ṣì fi ìpàdé àdúrà wákàtí méjì sí fún ìlera Akeredolu kí a tó gbọ́ ìròyìn ikú rẹ̀ l’Ọ́jọ́rú’
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ìṣájú
Page
12
nínú
35
1
9
10
11
12
13
14
15
35
Tókàn