BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Coronavirus
Darandaran kan rí ẹ̀wọ̀n gbéré he ní Ekiti
27 Ọ̀wàrà 2021
Bí ìgbẹ́jọ́ Naira Marley ṣe lọ lọ́jọ́ Iṣẹ́gun rèé
27 Ọ̀wàrà 2021
Ìbúgbàmù míì ti wáyé lọ́gbà ẹ̀wọ̀n Abolongo l'Oyo
26 Ọ̀wàrà 2021
Boko Haram fi tipa fẹ́ mi fún ọkọ àmọ́ ìfẹ́ rẹ̀ gbóná lọ́kàn mi ni ń kò fi sá kúrò
26 Ọ̀wàrà 2021
Ìfẹ́ ńlá rèé o! Ọmọbabìnrin pàdánù ipò ọlá rẹ̀ láti fẹ́ atàpátadìde ní ọkọ
26 Ọ̀wàrà 2021
Olórí àwọn ọlọ́dẹ Oyo tú iṣu dé ìsàlẹ̀ ìkòkò bí àádọta agbébọn ṣe kọlu ọgbà ẹ̀wọ̀n Abolongo
25 Ọ̀wàrà 2021
“Ẹkùn Àríwá rí sáà ìṣèjọba Buhari bíi àdánù ní wọn ṣe tako pínpín ipò ààrẹ”
25 Ọ̀wàrà 2021
Amotekun àti Sọ́jà kú lásìkò tí wọn já ọgbà ẹ̀wọ̀n Abolongo l‘Oyo - Makinde
24 Ọ̀wàrà 2021
Ajínigbé jí ọmọ ìyá méjì gbè lákàtà ìyá wọn nílùú Akure
23 Ọ̀wàrà 2021
Ta ni yóò jẹ Ọba dá ìjà sílẹ̀, òjò làásìgbò ń sú ni Iralepo Isinkan nílùú Akure
23 Ọ̀wàrà 2021
Sunday Igboho fún Abubakar Malami àti ìjọba àpapọ̀ Nàìjíríà lési ẹ̀sùn ìgbésùnmọ̀mí tí wọ́n fi kàn án
22 Ọ̀wàrà 2021
Ṣé lóòtọ́ ni Sunday Igboho ń gbowó ìgbésùnmọ̀mí lọ́wọ́ agbódegbà Boko Haram kan gẹ́gẹ́ bí Malami ṣe sọ?
22 Ọ̀wàrà 2021
Iléesẹ́ ọlọ́pàá Ghana mú akọrin tàkasúfèé, Shatta Wale nítorí ayédèrú ìròyìn pé ẹnì kan yinbọn mọ́ ọn
20 Ọ̀wàrà 2021
Àlàyé rèé lórí ohun tó ń fa ẹ̀kúnwó gegele lórí owó orí afẹ́fẹ́ ìdáná gáàsì
19 Ọ̀wàrà 2021
Bimbo Oshin ṣàlàyé ọ̀rọ̀ ìkẹyìn tí ọkọ rẹ̀ sọ fun un kó tó kú
15 Ọ̀wàrà 2021
Godwin ṣá bàbá rẹ̀ ládá pa nítorí orí adìyẹ, Ó ní...
15 Ọ̀wàrà 2021
"Olórí ọmọ ogun Islamic State ní Ìwọ̀ Oòrùn Afrika, ISWAP ti jáde láyé"
15 Ọ̀wàrà 2021
"A ti fòfin de ìdẹ́yẹsí nítorí ẹ̀yà ara ìbálòpọ̀ lójú òpó Facebook"
15 Ọ̀wàrà 2021
Ẹ wo bí arákùnrin kan ṣe fi ọrún àti ọfà pa èèyàn márún ún
15 Ọ̀wàrà 2021
"Akitiyan wa ti ń so èso rere, àdínkù ti ń bá bí àwọn agbésùmọ̀mí ṣe ń kọlu àwọn ọmọ Naijiria"
15 Ọ̀wàrà 2021
7:16
Fídíò,
Akokoro eyín lè ṣe ìpalára fún àtọ̀ ọmọkùnrin, ó sì lè ṣàkóbá fún ọkàn èèyàn - Dókítà
, Duration 7,16
15 Ọ̀wàrà 2021
"Á fimú Odunlade Adekola dánrin tó bá kọ̀ láti ṣe àtúnṣe lórí títàbùkù ẹ̀sìn Islam nínú fíìmù rẹ̀"
15 Ọ̀wàrà 2021
Buhari, wá nǹkan ṣe sí àwọn agbésùmọ̀mí àti agbébọn tó ń pẹ̀ka bí ìrókò-Afenifere
14 Ọ̀wàrà 2021
Iyorchia Ayu di alága tuntun fún ẹgbẹ́ òṣèlú PDP
14 Ọ̀wàrà 2021
Ìṣájú
Page
14
nínú
40
1
11
12
13
14
15
16
17
40
Tókàn