BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Coronavirus
Wo ohun tó fa ariwo FRSC àti Ọlọ́pàá gangan nínú ìṣẹ̀lẹ̀ tó gba ẹ̀mí àwọn akẹ́kọ̀ọ́ ní Ojodu Berger
8 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Omicron: Kíni ìdí tí Nàìjíríà ṣe wà lára àwọn orílẹ̀-èdè tó léwu láti rírínàjò lágbàyé?
8 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Èèyàn mẹ́ta míì tún ti lùgbàdì ẹ̀dà COVID-19 tuntun Omicron ní Nàìjíríà
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Wolii Sotitobire jáde lọ́gbà ẹ̀wọ̀n!
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ramon Adedoyin t'ọ́lọ́pàá mú nítorí ikú Timothy Adegoke gba ilé ẹjọ́ lọ, ohun tílé ẹjọ́ sọ rèé...
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ìgbésẹ̀ láti dínà arìnrìnàjò ọmọ Nàìjíríà sí UK yóò da ètò rú fáwọn tó fẹ́ bá ẹbí wọn ṣe Kérésìmesì ní UK
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Mẹ́ta lára àwọn akẹ́kọ̀ọ́ Dowen College tí Sylvester dárúkọ ti wà ní àkàtà ọlọ́pàá - Kọmisanna ọlọpaa Eko
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Àwọn ilé ẹjọ́ ní Naijiria yòó bẹ̀rẹ̀ sí ní ṣe ìgbẹ́jọ́ lórí ayélujára
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Fásitì fi ọwọ́ òsì júwe ilé fún olùkọ́ tó nawọ́ eré ìfẹ́ sí akẹ́kọ̀ọ́
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Wó ìgbésẹ̀ táwọn ọlọ́pàá gbé níwájú iléẹ̀kọ́ Dowen College tí Sylvester Oromoni tó kú lọ
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
'Ọmọ mi mẹ́rin, ọmọ àbúrò mi mẹ́ta ló wà lára àwọn ọmọ tí wọ́n bá òkú wọ́n nínú ọkọ̀'
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ẹ̀ wo bàbá àgbàlagbà tó lo ayédèrú apá nitorí kò fẹ́ gba abẹrẹ́ àjẹsára Covid-19
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ọgọ́ta èèyàn tí àwọn jàndùkú jí gbé nínú ìjọ Baptist ní Kaduna ti gba ìtúsílẹ̀
5 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Wo ohun tí àwọn ọmọ Naijiria sọ lórí ikú akẹ́kọ̀ọ́ Dowen College, Sylvester Onoromi
4 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ àwọn òbí ọmọ ọdún 15 tó yìnbọn pa èèyàn mẹ́rin nílé ẹ̀kọ́
4 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Wo orílẹ̀èdè tí ẹ̀dà Covid-19 tuntun Omicron rápálá wọ̀ l‘Áfíríkà
3 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
'Omicron ti wọ Nàìjíríà o', ìjọba àpapọ̀ kéde; Canada bẹ́gi dínà àwọn ọmọ Nàìjíríà tó bá fẹ́ wọlé
1 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
'Láti Dec 1, iṣẹ́ ọjọ́ mẹ́rin péré láàrín ọ̀ṣẹ̀ ní àwọn òṣìṣẹ́ yóò máa ṣe báyìí'
30 Bélú 2021
Wo ìdí tí àwọn Ọba aládé mẹ́rin yìí ṣe darí ìfẹ̀hónúhàn l'Ekiti
26 Bélú 2021
Wo àwòrán àwọn gbajúmọ̀ òṣèré tó péjú síbi ìsìnkú Baba Suwe
25 Bélú 2021
Àwọn ọlọ́pàá ti ń wá okùnrin tó gbé òkú ọ̀rẹ́bìnrin rẹ̀ sínú fííjì lẹ́yìn tó gbẹ̀mí rẹ̀ tán
24 Bélú 2021
Ọdún tó ń bọ̀ ni okọ̀ òfúrufú ‘Air Nigeria’ yóò gbérasọ
24 Bélú 2021
Malawi kọ lẹ́tà sí Mike Tyson pé kó di asojú wọn fún ewé ọlà, igbó
24 Bélú 2021
Femi Fani-Kayode ṣàlàyé bí ìrìnàjò rẹ̀ sọ́dọ̀ EFCC ṣe jẹ́
24 Bélú 2021
Ìṣájú
Page
12
nínú
40
1
9
10
11
12
13
14
15
40
Tókàn