BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Awujọ
Wo àwọn nǹkan tó yẹ kó o mọ̀ nípa àṣẹ wàá tí Makinde pa lórí kíkó ohun èlò ìbúgbàmù pamọ̀ rèé
1 Èrèlè 2024
6:43
Fídíò,
Àsìkò wo ló yẹ kí obìnrin bẹ̀rẹ̀ ìbálòpọ̀ padà lẹ́yìn ìbìmọ láìséwu?
, Duration 6,43
31 Sẹ́rẹ́ 2024
Mo ṣetán láti kú pẹ̀lú Portable tó bá kó ààrùn látara obìnrin mìíràn - Ashabi
28 Sẹ́rẹ́ 2024
Oníṣẹ̀ṣe pọ́ńbélé ni mí, ọjọ́ tí mo bá ti ní n ò ṣe ẹbọ mọ́ ni kí ẹ̀mí mi bọ́ – Gbajúmọ̀ oníṣẹ̀ṣe, Tani Olohun fọnmú
23 Sẹ́rẹ́ 2024
Ọkùnrin kan gé orí ọmọge tí wọ́n jọ lọ sí hòtẹ́ẹ̀lì
20 Sẹ́rẹ́ 2024
Gomina Adeleke yọ ọba mẹta nipo nipinlẹ Ọṣun
19 Sẹ́rẹ́ 2024
'Lẹ́yìn aṣọ tó wà lọ́rùn wa, kò sí ẹni tó rí píìnì mú jáde, gbogbo àwọn ìwé ẹ̀rí wa ló jóná deérú'
19 Sẹ́rẹ́ 2024
Àwọn adigunjalè ṣèkọlù sí oní POS ní Kwara, wọ́n tún pa obìnrin kan
18 Sẹ́rẹ́ 2024
A ti mọ iléeṣẹ́ tó ni àdó olóró tó bú gbàmù nílùú Ibadan – Makinde
17 Sẹ́rẹ́ 2024
Èèyàn mẹ́jọ kú, ọ̀pọ̀ di àwátì nínú ìjàmbá ọkọ̀ ojú omi ní Niger
16 Sẹ́rẹ́ 2024
4:26
Fídíò,
'Mi ò rí nǹkan tó burú nínú bí èmi àti ọkọ mi ṣe jẹ́ àyàn'
, Duration 4,26
16 Sẹ́rẹ́ 2024
5:50
Fídíò,
Ọ̀rẹ́ mi tímọ́tímọ́ tí a jọ ń ja ogun Biafra ní kí n yìnbọn pa òun - Gabriel Aladejebi
, Duration 5,50
15 Sẹ́rẹ́ 2024
Wo ìdí tí òkú sínsin fi di ìṣòro fún àwọn Mùsùlùmí lórílẹ̀èdè Japan
14 Sẹ́rẹ́ 2024
'Bàbá Ada' gún Philip pa nítorí obìnrin ní ìpínlẹ̀ Ogun
14 Sẹ́rẹ́ 2024
Mi ò lo ayédèrú ìwé ẹ̀rí, wọ́n fẹ́ bàmí lórúkọ jẹ́ ni o - Aiyedatiwa
10 Sẹ́rẹ́ 2024
A ò ṣàwárí ayédèrú ọ̀jọ̀gbọ́n 100 ní àwọn ilé ẹ̀kọ́ gíga - NUC
6 Sẹ́rẹ́ 2024
Nǹkan méje tí o lè ṣe láti mú ìgbé ayé rẹ dára si lọ́dún 2024
3 Sẹ́rẹ́ 2024
'Àwọn agbébọn n gbà tó 300,000 owó orí lọ́wọ́ wa nípìnlẹ̀ Niger'
2 Sẹ́rẹ́ 2024
Ìdí tí pásítọ̀ Adeboye fi jòkó sórí aga ọba tí orúkọ mi wà – Ọba Orile Igbon ṣàlàyé
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
‘Ọjọ́bọ là ṣì fi ìpàdé àdúrà wákàtí méjì sí fún ìlera Akeredolu kí a tó gbọ́ ìròyìn ikú rẹ̀ l’Ọ́jọ́rú’
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Wo bí àwọn èèyàn ṣe ṣe àjọyọ̀ ọdún Kérésì ní Nàìjíríà àti káàkiri àgbáyé
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Mohammed, ọmọ Lebanon tó di alásè Àmàlà, Gbẹ̀gìrì àti Ewédú ní Nàìjíríà
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Kí ló ṣẹlẹ̀ tí a fi ń pé ọjọ́ kejì Kérésì ní 'Boxing Day'?
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ta ni Afolabi Ghandi Olaoye, pásítọ̀ ìjọ Redeemed tí Seyi Makinde kéde gẹ́gẹ́bi Soun Ogbomosho tuntun?
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ìṣájú
Page
5
nínú
40
1
2
3
4
5
6
7
8
40
Tókàn