BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Awujọ
Olubadan àná ló ní kí Makinde fi àtúnṣe ìlànà oyè jíjẹ tó yọ ọwọ́ Ladoja láwo ipò Olubadan sínú ìwé òfin ìjọba – Ìjọba ìpínlẹ̀ Oyo
18 Agẹmo 2024
‘Wọ́n ti pa mí lọ́mọ’- Àwọn òbí ń ṣọ̀fọ̀ àwọn ọmọ wọn tí ilé ẹ̀kọ́ wó pa ní Jos láìpẹ́ yìí
17 Agẹmo 2024
Ọba Olakuleyin gbọ̀pá àṣẹ gẹ́gẹ́ bí Olubadan Kẹtàlélógójì
12 Agẹmo 2024
Èyí làwọn àwòrán tó jojúńgbèsè láti ibi ayẹyẹ ìfinijoyè Olubadan tuntun ní ìlú Ibadan
12 Agẹmo 2024
Wo àwọn Olubadan tó fi ilé wọn ṣe ààfin Ọba lásìkò ìṣèjọba wọn
11 Agẹmo 2024
Gomina Makinde ṣí ààfin Olubadan tuntun
10 Agẹmo 2024
7:51
Fídíò,
Wo bí inú ààfin tuntun ìlú Ibadan ṣe rí àti àwọn ọ̀nà tí kíkọ́ rẹ̀ gbà wáyé
, Duration 7,51
10 Agẹmo 2024
Ebi ń pawá, ẹ san owó oṣù tí ẹ jẹ wá - SSANU, NASU rawọ́ ẹ̀bẹ̀ síjọba àpapọ̀
9 Agẹmo 2024
Ilé aṣòfin ní kí ìjọba àpapọ̀ dáwọ́ dúró lórí ṣíṣe àmúṣe àdéhùn SAMOA tó ń fa awuyewuye
9 Agẹmo 2024
4:29
Fídíò,
Onímọ́tò ò ríbi gbà, ẹlẹ́sẹ̀ kò ríbi rìn – ohun tójú ń rí láwọn òpópónà tó wà ní ìpínlẹ̀ Ogun rèé
, Duration 4,29
9 Agẹmo 2024
Wo ìdí tí ṣíṣe nǹkan oṣù ṣe ń nira fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ obìnrin lórílẹ̀èdè Nàìjíríà jú àwọn akẹgbẹ́ wọn lágbáyé
8 Agẹmo 2024
10:00
Fídíò,
Ǹjẹ́ ẹ mọ̀ pé ìlú ńlá kan wà lórí òkè Idanre?
, Duration 10,00
6 Agẹmo 2024
Kí ló dé táwọn òbí ṣe ń ti ara wọn mọ́ ẹ̀wọ̀n nítorí ọmọ?
2 Agẹmo 2024
Èèyàn 75,000 kó HIV, 45,000 kú láàrin ọdún kan ní Naijiria - Wo bí o ṣe le dáàbò bo ara rẹ
27 Òkùdu 2024
Ṣé lóòtọ́ọ́ láwọn ọlọ́kadà ṣekúpa ọlọ́pàá l’Eko tí wọ́n ṣì tún gorí rẹ̀ pẹ̀lú ọ̀kadà? Ohun tí a mọ̀ rèé
22 Òkùdu 2024
Ilé ẹjọ́ tó ga jùlọ lórílẹ̀èdè Ghana ní àwọn ilúmọ́ọ̀ká kò gbọdọ̀ polówó ọtí mọ́: Shatta Wale, Camidoh àtàwọn ìlúmọ̀ọ́ká míràn bá fọnmú
21 Òkùdu 2024
Àìsàn f’òníkú-f’ọ̀la dìde Sickle cell: Ohun tó yẹ kí o mọ̀ nípa rẹ̀ rèé
19 Òkùdu 2024
7:28
Fídíò,
Kí ni ìwọ mọ̀ nípa ìlú Ilorin? Jẹ́ ká lọ sí ìlú mi BBC balẹ̀ sí ìlú Àfọ̀njá
, Duration 7,28
18 Òkùdu 2024
5:07
Fídíò,
‘Bí ìjọba yóò bá dá ìpínlẹ̀ kan sílẹ̀, Ibadan ló gbọdọ̀ jẹ́’
, Duration 5,07
6 Òkùdu 2024
Ọgbọ̀n ọjọ́ lòfin là kalẹ̀ fún sísan owó oníbárà báǹkì tó bá wọmi, ṣùgbọ́n ọjọ́ méje la ó fi san tàwọn Heritage Bank - Ọ̀gá àgbà NDIC
5 Òkùdu 2024
Mọ̀ sí i nípa Ìlúbìnrin, níbi tí àwọn obìnrin kò ti gbà fún ọkùnrin
1 Òkùdu 2024
4:41
Fídíò,
Ọ̀pọ̀ ohun aṣalóge olófùndídùn ló ń fàwọn ọmọdé ṣiṣẹ́ àìtọ́ - ìwádìí BBC tú àṣírí
, Duration 4,41
30 Èbibi 2024
2:09
Fídíò,
'Mo fowó mi polongo ìbò fún Tinubu nírètí pé yóò pèsè iṣẹ́ yanturu, ṣùgbọ́n èmi gan ti pàdánù iṣẹ́ mi báyìí'
, Duration 2,09
29 Èbibi 2024
Yèyémòlú, ìyàwó Òdùduwà tó di omi tí gbogbo Ooni Ile Ife ń mu báyìí
28 Èbibi 2024
Ìṣájú
Page
3
nínú
40
1
2
3
4
5
6
7
8
40
Tókàn