BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Awọn Musulumi
Ìjọba Sokoto kéde òfin kóníléógbélé lẹ́yìn ìfẹ̀hónúhàn lórí bí ọlọ́pàá mú àwọn tó pa Deborah Samuel
14 Èbibi 2022
Àkójọpọ̀ àwòrán ìkíni ọdún ìtùnú àwẹ̀ àwọn òṣeré tíátà Yorùbá rèé
2 Èbibi 2022
6:51
Fídíò,
Oru tí olóríibú máa ń di olóríire ni "Laylatul Qadr", tóo bá bẹ Ọlọ́hun, orú agbára gidi ni - Akeugbagold
, Duration 6,51
22 Ìgbé 2022
Wo iye tó o san to bá fẹ́ lọ sí Hajj ọdún yìí
21 Ìgbé 2022
Àwọn ọ̀dọ́ ló leè gba Naijiria là kúrò ní oko ẹrú –Imam Akeugbagold
20 Ìgbé 2022
Ọlọ́run ló sọ fún mi kí n lọ dupò ààrẹ Naijiria ní 2023, ohun tó sọ fún mi rèé - Ìmàámù Afeez Akinola
19 Ìgbé 2022
5:39
Fídíò,
Imaamù: Irọ́ ni pé ọkọ leè kọ ìyàwó rẹ̀ nígbà mẹ́ta
, Duration 5,39
15 Ìgbé 2022
"Mo sá fún oògùn owó, igbó mímu, mo tún ní sùúrù fún ọdún 15 kí n tó di olókìkí"
4 Ìgbé 2022
Ológun ní kí aya mi bọ́ aṣọ kúrò lára, pa ọmọ mi mẹ́rin àtàwọn alátìlẹyìn mi - El Zakzaky
19 Ẹrẹ̀nà 2022
Wàhálà tí kò ní lópin ni ọ̀gá àgbà ọlọ́pàá fẹ́ dá sílẹ̀ lórí kí ọlọ́pàá obìnrin máà lo Hijab - Adegboruwa
6 Ẹrẹ̀nà 2022
Àgbáríjọpọ̀ èèyàn sẹkúpa ọkùnrin kan lórí ẹ̀sùn pé ó dáná sun Kurani
14 Èrèlè 2022
3:40
Fídíò,
Ọdún tó súnmọ́ ìdìbò ni 2022, wọ́n kò ni ta ẹ̀jẹ̀ wa sílẹ̀
, Duration 3,40
2 Sẹ́rẹ́ 2022
Mo gbàgbọ́ nínú Ọlọ́run Mẹ́talọ́kan ló jẹ́ kí n bá Oluwo ti Iwo pé níbi Ọdún Olodumare - Òṣèré Jumoke Odetola
10 Bélú 2021
Ayẹyẹ ìwúyè Grand Mufti wáyé ní Iwo, ọ̀pọ̀ adarí ẹ̀sìn Islam péjú
31 Ọ̀wàrà 2021
Naijiria yóò dàrú tí ìjọba àpapọ̀ bá le kéde àwọn jàndùkú gẹ́gẹ́ bíi agbésùmọ̀mí - Sheikh Gumi
26 Ọ̀wàrà 2021
Mí ò ṣe sinimá 'Iku ni' láti tàbùkù ẹ̀sìn Islam - Olufunmi Bakare
18 Ọ̀wàrà 2021
"Á fimú Odunlade Adekola dánrin tó bá kọ̀ láti ṣe àtúnṣe lórí títàbùkù ẹ̀sìn Islam nínú fíìmù rẹ̀"
15 Ọ̀wàrà 2021
Odunlade, a fún ọ lọ́jọ́ méje, yọ sinimá tó ń fi ẹlẹ́hàá ṣe yẹ̀yẹ́ kúró lórí ayélujára - Ẹgbẹ́ THURIST
13 Ọ̀wàrà 2021
Àwọn ọmọ Nàìjíría fẹ́ òfin Islam ju ìjọba awarawa lọ - El-Zakzaky
2 Ọ̀wàrà 2021
Atọ́kùn egúngún, ọmọ rẹ̀ àti èèyàn méjì dèrò àtìmọ́lè lórí ẹ̀sùn ìpànìyàn ní mọ́ṣálááṣí
15 Owewe 2021
Ìmáàmú àgbà kan ní Abuja ti fi ìbínú sọ̀rọ̀ sí Buhari torí ìkọlù agbébọn
31 Ògún 2021
Ìmáàmù àgbà orílẹ̀èdè Ghana gbé owó kalẹ̀ fún kíkọ́ Ṣọ́ọ̀ṣì
28 Ògún 2021
"Ìgbẹ̀yìn Naijiria yóò burú ju ti Afghanistan lọ tíjọba kò bá dẹ́kun ẹlẹ́yàmẹ̀yà"
18 Ògún 2021
Wo ohun tó yẹ kí o mọ̀ nípa Taliban àti bí wọ́n ṣe gbàjọba ní Afganistan
16 Ògún 2021
Ìṣájú
Page
7
nínú
10
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
Tókàn