BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Awọn Musulumi
Wọ́n gún ẹ̀ṣọ́ Emir Sanusi ní ọ̀bẹ pa, òmíràn fara gbọgbẹ́ lásìkò tó ń bọ̀ níbi ìrun ọdún Ìtúnu Ààwẹ̀
31 Ẹrẹ̀nà 2025
Kókó ọ̀rọ̀ tí Alaafin Oyo tuntun sọ l'ọdun Ìtúnu Àwé lẹ́yìn tó dé Adé Sango tán ní Koso
30 Ẹrẹ̀nà 2025
Wo àwọn nǹkaan mẹ́wàá tó yẹ láti ṣe lọ́jọ́ ọdún Eid-el-fitr
30 Ẹrẹ̀nà 2025
Kò sí ohun tó ń jẹ́ ìgbìmọ̀ Sharia lábẹ́ òfin Nàìjíríà, ohun tí òfin sọ rèé – Amòfin
26 Ẹrẹ̀nà 2025
Bí o ṣe lè tánràn ààwẹ̀ tí o bá dín nínú Ramadan
26 Ẹrẹ̀nà 2025
Wo èèwọ̀ kékèké tí o kò mọ̀ pé ó le ba Ramadan jẹ́
4 Ẹrẹ̀nà 2025
Bí o ṣe lè mọ àsìkò Sààrì àti ìṣínu nínú ààwẹ̀ Ramadan
2 Ẹrẹ̀nà 2025
Sultan Sokoto kéde rírí oṣù, ìbẹ̀rẹ̀ àwẹ̀ Ramadan ní Nàìjíría
28 Èrèlè 2025
Kà nípa bí ìwọ nàá ṣe lè rí oṣù ààwẹ̀ Ramadan
28 Èrèlè 2025
Wo bí o ṣe lè ṣe é tí ebi àti òuǹgbẹ kò fi ní mú ọ lásìkò ààwẹ̀ Ramadan
26 Èrèlè 2025
Nítorí ọ̀rọ̀ Orò, ìjọba ti mọ́ṣáláṣí kan pa lórílẹ̀èdè Benin
6 Èrèlè 2025
Àwọn aláìmọ̀kan ló ń tako ìdásílẹ̀ ìgbìmọ̀ Sharia nílẹ̀ Yorùbá - Shittu
2 Èrèlè 2025
Ilé ẹjọ́ Sharia gbọdọ̀ wọ ìpínlẹ̀ Oyo àti Ekiti, òfin Naijiria faramọ́ kóòtù Sharia – Sultan Sokoto
30 Sẹ́rẹ́ 2025
Kí ló ń fa ìfànfà láàárín àwọn Alfa àti Wasiu Ayinde, tí Kwam 1 ṣe kọ̀ láti tọrọ àforíjìn?
27 Sẹ́rẹ́ 2025
Wo iye owó tí o nílò láti lọ Hajj lọ́dún 2025 yìí
20 Sẹ́rẹ́ 2025
3:33
Fídíò,
Ẹ wá gbọ́ àdúrà ọdún lẹ́nu Sheikh Habeeb Lagbaji
, Duration 3,33
1 Sẹ́rẹ́ 2025
Ọlọ́pàá Sharia gbé àwọn ṣọ́ọ̀bù táwọn olólùfẹ́ eré bọ́ọ̀lù ti ń ta tẹ́tẹ́ tìpa
3 Ọ̀wàrà 2024
"Mo gbàdúrà pé kí n jẹ́ ẹlẹ́mìí gígùn, kí ń le è máa ṣe àwọn nǹkan mèremère ní orúkọ bàbá mi" - Rukayat Gawat
26 Owewe 2024
Ọlọ́pàá yìnbọn pa dókítà tí wọ́n fẹ̀sùn kàn pé ó sọ̀rọ̀ òdì sí ẹ̀sìn Islam
21 Owewe 2024
5:17
Fídíò,
Sheik L'Agbaji sọ̀rọ̀ lórí fídíò òun àti Wòólì Genesis tó fa awuyewuye lórí ayélujára
, Duration 5,17
16 Owewe 2024
B‘áwọn ṣọ́ọ̀ṣì bá ń wáàṣù àláàfíà àti ìtẹpámọ́ṣẹ́ dípò ọrọ̀ òjijì, Nàíjíríà yóò dìde padà - Osinbajo
12 Ògún 2024
Ìdí rèé tí ọkàn àwọn Mùsùlùmí tó jẹ́ ọmọ ilẹ̀ Gẹ̀ẹ́sì kò fi balẹ̀ lórí rògbòdìyàn UK
10 Ògún 2024
Ta ni Ismail Haniyeh, olórí ẹgbẹ́ Hamas ní Palestine tí àdó olóró Israel ṣekúpa
31 Agẹmo 2024
Ẹgbẹ́ àwọn Ìmáàmù Ogbomoso dá sí ìfaǹfà àárín Ìmáàmù àgbà àti Soun, ọ̀rọ̀ bá ibòmíràn yọ
30 Òkùdu 2024
Ìṣájú
Page
2
nínú
10
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
Tókàn