BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
#EndSars
Wo àmì àrùn jẹjẹrẹ mẹ́wàá tí èèyàn le è tètè sé àkíyèsí nínú ara
8 Owewe 2023
6:36
Fídíò,
Ọdún Orò wáyé nílẹ̀ Benin f'ọmọ Yorùbá, wọ́n bẹ̀bẹ̀ fún àgbéga Ìṣẹ̀ṣe
, Duration 6,36
8 Owewe 2023
Ikọ̀ agbébọn ẹlẹ́sìn Islam kọlu ibùdó ológun àti ọkọ̀ ojú omi ní Mali, èèyàn 49 kú
8 Owewe 2023
3:58
Fídíò,
Iṣẹ́ dókítà ló wù mí àmọ́ mo di Elékuru láti ran òbí mi lọ́wọ́ – Kehinde Elekuru
, Duration 3,58
8 Owewe 2023
Ọlẹ̀ Ìbejì ń gbé bíi kòkòrò nínú ọmọ ìkókó
8 Owewe 2023
Ọkọ àti ìyàwó ọ̀sìngín dàwátì bí omíyale ṣe gbé ilé ìgbafẹ́ lọ leti òkun
7 Owewe 2023
Àṣìṣe ń lá ni Peter Obi jẹ́ gẹ́gẹ́ bí oludije fún ẹgbẹ́ wa nínú ètò idibo Ààrẹ - Alukoro Labour Party nípinlẹ̀ Ogun
7 Owewe 2023
Ìdájọ́ lásán la gbà, a kò gba ìdájọ́ òdodo èyí tó lòdì sí ìfẹ́ aráàlú - PDP/Labour
7 Owewe 2023
Akẹ́kọ̀ọ́ kú lásìkò tó ń pidán níbi ayẹyẹ ilé ẹ̀kọ́ rẹ̀
7 Owewe 2023
Wo kókó ìgbésẹ̀ 13 tí Tinubu gbé láàrin ọgọ́rùn-ùn ọjọ́ tó di ààrẹ
7 Owewe 2023
Ilé ẹjọ́ fi òǹtẹ̀ lù àṣeyọrí Bola Tinubu ní ìdìbò ààrẹ
6 Owewe 2023
'Ìfọ̀rọ̀wérọ̀ tí mo ṣe ní ọdún mẹ́fà sẹ́yìn lórí ìgbéyàwó mi ni ẹ̀ ń gbé kiri'
4 Owewe 2023
Iléẹjọ́ sún ìgbẹ́jọ́ Tani Olorun síwájú sí ọjọ́ kọkànlá oṣù yìí; Ohun tó ṣẹlẹ̀ rèé
4 Owewe 2023
Àjẹbánu kò bá ti dojú Nàíjíríà bolẹ̀, èmi ni mo gba wá sílẹ̀ - Buhari
4 Owewe 2023
Ta ni Àmbásádọ̀ Sarafa Tunji Ishola, Aṣojú Nàìjíríà ní UK tí Ààrẹ Tinubu pàṣẹ pé iṣẹ́ rẹ̀ tó gẹ́ lẹ́yìn ọdún méjì tí Buhari yàn án?
2 Owewe 2023
Wo bí àwọn èèyàn ṣe ń fi ẹ̀rin ṣe eré ìdárayá
2 Owewe 2023
NLC kéde Ìyanṣẹ́lódì ọjọ́ méjì lórí owó ìrànwọ́ epo
1 Owewe 2023
Kí ló fa 'gbas gbos' láàárín àwọn káńsílọ̀ àti alága ìjọba ìbílẹ̀ Ijebu East tí wọ́n fi ní kó lọ rọ́kún nílé
1 Owewe 2023
Àwọn Baálẹ̀ tí wọ́n gba ìgbèga sí ipò Ọba yóò gba adé lóníì nílẹ̀ Ibadan
1 Owewe 2023
‘Mi ò lè ya ìgbẹ́ bìi ti tẹ́lẹ̀ mọ́ láti ìgbà tí wọ́n fi kún iye owó tí à ń san ní yàrá ìgbọ̀nsẹ̀ ìtagbangba’
1 Owewe 2023
Ta ni Ọ̀gágun Brice Oligui Nguema adári tí ológun Gabon gbé ìjọba fún báyìí?
1 Owewe 2023
Pínpín ìrẹ̀sì “palliative” bẹ̀rẹ̀ ní Osun
31 Ògún 2023
Ajá pa ọmọ ìkókó, ṣe ìyá léṣe ní Ìpínlẹ̀ Osun
31 Ògún 2023
Wo àwọn orílẹ̀ èdè tí ààrẹ wọn ti lo kọjá ọgbọ̀n ọdún nípò
30 Ògún 2023
Ìṣájú
Page
7
nínú
40
1
4
5
6
7
8
9
10
40
Tókàn