BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
#EndSars
Oṣù mẹ́fà sẹ́yìn ni mo ti ń bá àìlera fínra, ẹ yé bú mi mọ́ pé mo rù - Ronke Oshodi Oke
14 Ẹrẹ̀nà 2023
5:44
Fídíò,
Ọlọ́run ń fi Nàíjíríà rẹ́rìn-ín lọ́wọ́ la ṣe ń rí ìṣòro torí a kò pà àsẹ rẹ̀ mọ́ - Ọba Adedapo Tejuosho
, Duration 5,44
14 Ẹrẹ̀nà 2023
Mọ́tò ya wọlé kan l‘Eko, ọmọ ìyá méjì kú ọ̀rẹ́ wọ́n farapa
14 Ẹrẹ̀nà 2023
Emefiele kéde pé ká máa ná Naira owó àtijọ́ àti tuntun lọ
14 Ẹrẹ̀nà 2023
Wo bí ìgbẹ́jọ́ kòtẹ́milọ́rùn láàrin Oyetola àti Adeleke ṣe wáyé
13 Ẹrẹ̀nà 2023
Ẹ̀mí èèyàn mẹ́wàá míì tún bọ́ sọ́wọ́ àgbébọn ní Kaduna, ọ̀pọ̀ fara gbọta
13 Ẹrẹ̀nà 2023
Wo Bàbá tó tá ọmọ rẹ oṣù mẹjọ fún òníbara mẹ́ta ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀
13 Ẹrẹ̀nà 2023
“Ìjọba àpapọ̀ ń parọ́ pé ìbò ààrẹ 2023 ló dára jú, ó burú ju òdo lọ - Onímọ̀ òṣèlú
13 Ẹrẹ̀nà 2023
Ẹni tí mo ṣe lóore ló gún mi lọ́bẹ ní ọrùn, gún ẹ̀gbọ́n mi ní apá – Portable
13 Ẹrẹ̀nà 2023
Mo nigbagbọ nla pe ọmọ oloriire lo ti inu Ayaba Firdaus jade - Oluwo
13 Ẹrẹ̀nà 2023
Ọgbọ̀n èèyàn kú, bí ìjà ńlá ṣe bẹ́ sílẹ̀ láàrin agbébọn àti Fijilańté
12 Ẹrẹ̀nà 2023
Amosun, jọ̀ọ́ dara pọ̀ mọ́ ẹgbẹ́ òṣèlú yókù láti bá wa lé Dapo Abiodun kúrò nípọ̀ gómìnà - Àwọn olùwọ́de
12 Ẹrẹ̀nà 2023
Èèyàn 30 ló kù nílé ìwòsàn lára àwọn tó wà níńú bọ́ọ̀sì BRT tó kọlu rélùwéè l'Eko
12 Ẹrẹ̀nà 2023
Mọ̀ si nípa àìsàn tó ń mú kí obìnrin fẹ́ ìbálòpọ̀ láì sinmi
12 Ẹrẹ̀nà 2023
''Mo jẹ gbèsè tí apá mi kò ká torí mò ń wá iṣẹ́ ìyanu lọ́dọ̀ pásítọ̀''
12 Ẹrẹ̀nà 2023
Ohun tí amọ̀ nípa ikú Baba Bintin, òṣìṣẹ́ rédíò tó ṣubú lulẹ̀ lásìkò tó ń lọ ibi iṣẹ́ ní Ibadan nìyí
11 Ẹrẹ̀nà 2023
Àgbà ẹgbẹ́ PDP méjì rẹ́wọ̀n he lórí gbígba rìbá N142m àti ìbò yíyí
11 Ẹrẹ̀nà 2023
Ọ̀wọ́n gógó Náírà mú àdínkù bá ìdámẹ́wàá àti ọrẹ ní ṣọ́ọ̀ṣì, àwọn ìjọ figbe ta
11 Ẹrẹ̀nà 2023
Iléèṣẹ̀ wọ gáù bí òṣìṣẹ́ méjì ṣe dédé já sínú alagbalúgbú ìpápánu Ṣokoléètì
11 Ẹrẹ̀nà 2023
Wo ohun tí Akeredolu ń ṣe láti rántí àwọn èèyàn tó kú lásìkò ìkọlù sí ṣọ́ọ̀ṣì Owo
11 Ẹrẹ̀nà 2023
Ọmọ ọdún mẹ́tàlá rí ìbọn he lẹ́yìn ilé, ó pa ọmọ ọdún mẹ́ta ní ìpínlẹ̀ Ogun, ariwo sọ!
11 Ẹrẹ̀nà 2023
Ìbò ààrẹ 2023 sàn ju gbogbo ìbò ìṣaájú ní Naijiria lọ – Ìjọba àpapọ̀
11 Ẹrẹ̀nà 2023
6:51
Fídíò,
Èmi àti ọkọ mi ń fi iṣẹ́ àgbẹ̀ ṣoríire báyìí l'Ámẹ́ríkà àmọ́, ìmọ̀ràn wa fún ẹ̀yin ọ̀dọ́ Nàìjíríà ni pé ... - Temitope àti Olaniyi Balogun
, Duration 6,51
11 Ẹrẹ̀nà 2023
Jàǹdùkú fẹ́ pa mí níbi ìpolongo ìbò Labour Party ní Epe, orí ló kó mi yọ lọ -Rhodes-Vivour
10 Ẹrẹ̀nà 2023
Ìṣájú
Page
24
nínú
40
1
21
22
23
24
25
26
27
40
Tókàn