BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
#EndSars
Ilé ẹjọ́ UK kéde ọjọ́ tí yóò dájọ́ ìjìyà tó tọ́ sí Ekweremadu àti ìyàwó rẹ̀
24 Ẹrẹ̀nà 2023
Àṣírí tú bí ọlọ́pàá Amẹ́ríkà 7, òṣìṣẹ iléèwòsàn 3 ṣe fi tipátipá mú ọkùnrin yìí mọ́lẹ̀ títí tó fi kú
23 Ẹrẹ̀nà 2023
4:42
Fídíò,
'Ramadan wà láti "charge" wa ni, fáìlì ẹlòmíì ti gaa fún ọ̀pọ̀ ẹ̀ṣẹ̀, bátíìrì wọ́n ti jò'
, Duration 4,42
23 Ẹrẹ̀nà 2023
Ààwẹ̀ Mùsùlùmí bẹ̀rẹ̀ lónìí, Sultan ti Sokoto kédè!
23 Ẹrẹ̀nà 2023
Wo nkan márùn-ún tó yẹ kóo mọ̀ nípa oṣù Ramadan
22 Ẹrẹ̀nà 2023
Wo àpapọ̀ àwọn tó ti wọ́ Tinubu lọ ilẹ ẹjọ́ lọrí èsì ìbò Ààrẹ àti ẹ̀rí tí wọ́n kó wá
22 Ẹrẹ̀nà 2023
Oluwo sọ ọmọ tuntun rẹ̀ ní orúkọ ńlá kan, ẹ wà tú u wo, ẹ wo orùkọ́ aràmàǹdà!
22 Ẹrẹ̀nà 2023
Gbogbo nǹkan ló ní Àkókò - Davido wú ọ̀rọ̀ síta nípa ìṣẹ̀lẹ̀ aburú tó já lù ú
22 Ẹrẹ̀nà 2023
Wọ́n ti fohùn ráńṣẹ́ ṣáájú pé “ṣóò ní padà wálé torí a máa “disgrace” ẹ”, àmọ́ àṣírí wọn rèé – Jandor PDP
22 Ẹrẹ̀nà 2023
Peter Obi wọ́ Tinubu lọ ilé ẹjọ́, ó ní kò kójú òṣùwọ̀n láti du ipò Ààrẹ
21 Ẹrẹ̀nà 2023
Abia bọ́ sábẹ́ àkóso LP, Alex Otti di gómìnà tuntun; Wo àwọn olùdíje tó borí káàkiri Nàìjíríà
23 Ẹrẹ̀nà 2023
3:35
Fídíò,
'Gbogbo ìlérí tí Sanwoolu àti Hamzat ṣe pátápátá ni wọ́n mú ṣẹ l’Eko' - Ṣé lóòtọ́ ni?
, Duration 3,35
21 Ẹrẹ̀nà 2023
Funke Akindele sọ̀rọ̀ sókè lẹ́yìn tí èsì ìbò gómìnà ìpínlẹ̀ Eko jáde
20 Ẹrẹ̀nà 2023
Ẹ wo ibi tí ìjà alágbára méjì tó ń darí Kano yọrí sí; Ànfàní wo ni gómìnà tuntun yìí yóò mú wá?
20 Ẹrẹ̀nà 2023
Gbajúmọ̀ olórin "Dadakuada", Alhaji Jaigbade Alao jáde láyé!
20 Ẹrẹ̀nà 2023
Láyé! Mi ò ní pe Sanwo-Olu láti kí i kú oríire, irọ́ ni ìbò tó gbé e wọlé - Gbadebo Rhodes-Vivour
20 Ẹrẹ̀nà 2023
Wo àkọsílẹ̀ iye ìbò tí gómìnà Sanwoolu, Makinde, Dapo àti Abdulrazaq gbà
20 Ẹrẹ̀nà 2023
Ta ni Babajide Sanwo Olu, gomina tuntun l‘Eko?
20 Ẹrẹ̀nà 2023
Sanwo-Olu borí ìdìbò gómìnà l'Eko, LP ní àfi kí INEC wọ́gilé ìdìbò ọ̀hún
20 Ẹrẹ̀nà 2023
Wo ìtàn ayé Seyi Makinde, gómìnà kejì tó wọlé fún sáà kejì l‘Oyo
19 Ẹrẹ̀nà 2023
Gómìnà mi ọ̀wọ́n, Ọlọ́rùn yóò mú ọ ṣàṣeyọrí – Ladoja kí Makinde kú oríire
21 Ẹrẹ̀nà 2023
Ilẹ̀ rírì ṣọṣẹ́ ní Ecuador, èèyàn 12 kú, ọ̀pọ̀ farapa
19 Ẹrẹ̀nà 2023
Remi Surutu kí èpè bọnú lórí ọ̀rọ̀ ọmọ rẹ̀ tó dolóògbé, ìdí rèé
19 Ẹrẹ̀nà 2023
Igbákejì Gómìnà tẹ́lẹ̀ ní Ekiti, Bisi Egbeyemi, jáde láyé
18 Ẹrẹ̀nà 2023
Ìṣájú
Page
22
nínú
40
1
19
20
21
22
23
24
25
40
Tókàn