Sojojin Sudan sun janye daga yarjejeniyar dakatar da buɗe wuta in ji wasu kafofi

Wannan shafi ne da ke kawo muku abubuwan da ke wakana a Najeriya da makwabtanta da kuma sauran sassan duniya kai tsaye

Rahoto kai-tsaye

Muhammad Annur Muhammad and Nabeela Mukhtar Uba

  1. Ƴan takaran da za su tsaya wa manyan jam'iyyun Najeriya a zaɓen shugaban ƙasa na 2027

  2. Yadda ‘yan bindiga suka sace tsohon babban sojan Najeriya da matarsa a Katsina

  3. PSG ta shiga jerin manya bayan lashe Champions League na biyu a jere

  4. AC Milan na son Glasner a matsayin kocinta, Newcastle na zawarcin Ezzalzouli

  5. Abun da ya sa muka tsayar da Jonathan takarar shugaban kasa - PDP

  6. Yadda takara guda shida da Atiku ya yi a baya suka kasance

  7. Dabarun da Arsenal za ta iya amfani da su wajen lashe Champions League

  8. Real Madrid da sauran kungiyoyi 10 mafiya arziki a duniya

  9. Atletico Madrid na zawarcin Tijjani, Silva ya fi son ya koma Barcelona

  10. Me ya sauya tun bayan da Tinubu ya karɓi mulkin Najeriya?

  11. Wankan a cikin ƙanƙara, shan madara da sauran sirrukan nasarar Salah

  12. Arsenal ko PSG? Wa zai lashe Champions League na bana

  13. Tareni: Daɗaɗɗiyar al'adar sarrafa naman layya a ƙasar Hausa

  14. Champions League: Damar da PSG ke da ita a kan Arsenal

  15. 'Yadda yunwa ke tursasa wa mutane zuwa tsibiran mayaƙan Boko Haram'

  16. Barca za ta dauke wa Arsenal Hincapie, Man U da Chelsea na neman Scott

  17. 'Tinubu ne ya ƙaƙaba mana ɗan takara a Bauchi'

  18. Me addinin Musulunci ya ce kan wajibcin layyar mata?

  19. Abin da sabon rahoton Amurka ya ce kan Fulani a Najeriya

  20. Atiku ya lashe zaɓen fitar da ɗan takarar shugaban ƙasa na ADC