Sojojin Sudan sun janye daga yarjejeniyar dakatar da buɗe wuta in ji wasu kafofi
Wannan shafi ne da ke kawo muku abubuwan da ke wakana a Najeriya da makwabtanta da kuma sauran sassan duniya kai tsaye
Rahoto kai-tsaye
Muhammad Annur Muhammad and Nabeela Mukhtar Uba
Wane zaɓi zai rage wa Isra'ila idan Amurka da Iran suka cimma yarjejeniya?
Ko ana kama ƴan bindiga masu neman kuɗin fansa ta waya a Najeriya?
Su wane ne ƴankwallon da suka fi arziki a duniya?
BBC ta gano yadda Shell ke fitar da ɗanyen mai duk da shaidar gurɓata muhalli a Najeriya
Me ya rage wa Arsenal bayan gaza ɗaukar Champions League?
Ko gwamnatin jihar Kano za ta iya kawar da matsalar daba?
Man City da Chelsea na son Cambiaso, Barca za ta riƙe Rashford
'Trump na son a kawo ƙarshen yaƙi amma Iran ta ƙi bayar da haɗin kai'
Me Inec za ta yi kan ƴantakara fiye da ɗaya da jam'iyyun adawa suka tsayar?
Yadda aka caccaka wa mutane wuka bayan bikin murnar ɗaukar kofin Arsenal
Duk abin da ya kamata ku sani kan Gasar Cin Kofin Duniya ta 2026
Inter Miami na son Guardiola, Silva zai koma Barcelona
Manyan sojojin Najeriya biyu da ƴanbidiga suka sace
Sansanonin sojin Amurka 20 da Iran ta lalata
Dokoki 7 da FIFA ta canza a Gasar Kofin Duniya
Me ya sa malaman makaranta ke zanga-zanga a jihar Oyo?
'Abin da ya sa kakana ya shiga yaƙin Biyafara'
Arsenal da PSG na zawarcin Rogers, Alisson zai koma Juventus
Zafin kaye ne ya sa wasu ke zargin rashin adalci a tsayar da ni takara - MA Abubakar
