Sojojin Sudan sun janye daga yarjejeniyar dakatar da buɗe wuta in ji wasu kafofi

Wannan shafi ne da ke kawo muku abubuwan da ke wakana a Najeriya da makwabtanta da kuma sauran sassan duniya kai tsaye

Rahoto kai-tsaye

Muhammad Annur Muhammad and Nabeela Mukhtar Uba

  1. Arsenal da Liverpool na fafatawa kan Jeltsch, Murillo zai koma Man U

  2. Ko komawar gwamnan Zamfara APC za ta rage matsalar tsaron jihar?

  3. Mene ne tasirin rashin amincewa da jakadun Najeriya da wasu ƙasashe suka yi?

  4. Shin Mojtaba Khamenei zai fuskanci ƙalubale wajen jagorancin Iran?

  5. Wane yunƙuri ya kamata jagororin PDP su yi don magance matsalolin jam'iyyar?

  6. Me ya sa farashin man fetur ke hawa da sauka a Najeriya?

  7. Da gaske ne an cire Igbo daga littafin tarihin Najeriya?

  8. Mojtaba Khamenei: Daga shekaru a bayan fage zuwa zama jagoran addinin Iran

  9. Ko hamayya ta kama hanyar ƙarewa a siyasar Najeriya?

  10. Daga Gaddafi zuwa Khamenei: Me Putin ya ce bayan faɗuwar abokansa?

  11. Kwamandojin sojin Najeriya uku da aka kashe cikin mako ɗaya

  12. Ƴan Najeriya 4 da suka shiga jerin attajiran Afirka na 2026

  13. Me ya sa Ukraine ta ƙi sayar wa ƙasashen yankin Gulf makaman kariya?

  14. Wane zaɓi ya rage wa ƴaƴan jam'iyyar PDP gabanin zaɓe?

  15. Liverpool na son Diaby, Pochettino zai koma Real Madrid

  16. Mayaƙan Kurɗawa: Dabar da mata zalla ke jagoranta a asirce

  17. 'Hare-hare 6 da Iswap ta kai wa sansanonin soji a Borno cikin mako ɗaya'

  18. Wane ne Mojtaba Khamenei, sabon sabon jagoran addinin Iran?

  19. Dabarun yin azumi a lokacin zafi

  20. Me ya sa ƙananan yara ke yin mura a kai-akai?