Sojojin Sudan sun janye daga yarjejeniyar dakatar da buɗe wuta in ji wasu kafofi

Wannan shafi ne da ke kawo muku abubuwan da ke wakana a Najeriya da makwabtanta da kuma sauran sassan duniya kai tsaye

Rahoto kai-tsaye

Muhammad Annur Muhammad and Nabeela Mukhtar Uba

  1. Zakkatul Fitr: Wa aka wajabta wa fitar da ita, wane ne ta faɗi a kansa?

  2. Wane ne Bako Gorgore, kwamandan ISWAP da ya jagorancin kisan Shekau?

  3. Manyan kungiyoyin Firimiya da Turai na son Hall, Chelsea ta nace wa Messi

  4. Ƙasashen duniya 10 mafiya ƙarfin soji a 2026

  5. Me ya sa Trump ke neman ɗauki daga ƙungiyar NATO a yaƙin Iran?

  6. Wace dabara Iran ke amfani da ita a yaƙinta da Amurka da Isra'ila?

  7. Abin da Trump ya ce kan sasanci da Iran

  8. Madrid za ta sayar da Camavinga, Arsenal ta fara cinikin Lukeba

  9. Mene ne matsayin azumin mai zalunci a Ramadan?

  10. Man Utd ta ware mutum biyar don maye gurbin Carrick, Arsenal na son Goretzka

  11. Waɗanne ƙasashe ne ke cin ribar yaƙin Amurka da Isra'ila kan Iran?

  12. Su wane ne Sharifan Kano, kuma mece ce alaƙarsu da Annabi Muhammadu?

  13. Yadda yaƙin Iran ke neman raba kan Amurka da ƙasashen Turai

  14. Sanatocin Najeriya 9 da suka koma ADC a cikin makon nan

  15. Barca na son Haaland, Man Utd na zawarcin Fernandes

  16. Mene ne asalin muzaharar Qudus da 'yan Shi'a ke yi a duk shekara?

  17. Iyalin Ali Khamenei: Su wa aka kashe, su wane ne ke raye?

  18. Me ya sa magana kan yaƙin Isra'ila da Iran ta zama laifi a Najeriya?

  19. Abin da Mojtaba Khamenei ya faɗa a jawabinsa na farko

  20. Zaɓi biyu da suka rage wa PDP gabanin babban zaɓen Najeriya na 2027