Sojojin Sudan sun janye daga yarjejeniyar dakatar da buɗe wuta in ji wasu kafofi

Wannan shafi ne da ke kawo muku abubuwan da ke wakana a Najeriya da makwabtanta da kuma sauran sassan duniya kai tsaye

Rahoto kai-tsaye

Muhammad Annur Muhammad and Nabeela Mukhtar Uba

  1. Manchester United na son ɗaukar Valverde, PSG na harin Alvarez

  2. Me ya sa Kannywood ba ta samun tagomashi a taron karrama ƴan fim na Afirka?

  3. Ba zan janye daga takara ba - Buba

  4. Me ya bambanta aikin Nuhu Ribadu da sabon ofishin tsaron cikin gida na Najeriya?

  5. Abin da ya sa na amince na yi wa Peter Obi mataimaki - Kwankwaso

  6. Me ya janyo cacar-baki tsakanin magoya bayan Atiku da Obi?

  7. Juventus na nazari kan Jackson, ƙungiyoyi da dama na rububin Bowen

  8. Ƙasashen Afirka 10 da suka fi sayen makaman yaƙi

  9. Mece ce makomar takarar Gwamnan Rivers Sim Fubara?

  10. Abin da ya kamata ku sani kan Gasar Kofin Duniya ta 2026

  11. Abin da ya sa Barcelona ta mamaye La Liga

  12. Abin da muka sani kan harin jirgin sojin Najeriya a Neja

  13. Ƙungiyoyin Turai 4 da suka lashe kofunan gasannin ƙasashensu

  14. Wace ce Sadiya Farouq, ministar Buhari da EFCC ke nema ruwa a jallo?

  15. Ko yaƙin Iran zai kawo ƙarshen ƙawancen Amurka da ƙasashen Larabawa?

  16. Me ya sa ake batun Dadiyata shekaru 7 bayan ɓatansa?

  17. Man United ta musanta shirin sakin Diallo, Liverpool ta matsa a kan Alonso

  18. Jam'iyyar ADC ta zargi Tinubu da 'kafa NDC don raunata' ƴan adawa

  19. Barcelona ta lashe La Liga bayan casa Madrid a El Clasico

  20. Saura ƙiris Arsenal ta lashe gasar Premier