Jami'an EFCC sun kama tsohon ministan lantarki Saleh Mamman

Wannan shafi yana kawo muku labarai kai-tsaye kan abubuwan da ke faruwa a Najeriya da sauran sassan duniya.

Rahoto kai-tsaye

Abdullahi Bello Diginza, Haruna Kakangi, Nabeela Mukhtar Uba and Mukhtar Adamu Bawa

  1. Da gaske ne an cire Igbo daga littafin tarihin Najeriya?

  2. Ko hamayya ta kama hanyar ƙarewa a siyasar Najeriya?

  3. Kwamandojin sojin Najeriya uku da aka kashe cikin mako ɗaya

  4. Ƴan Najeriya 4 da suka shiga jerin attajiran Afirka na 2026

  5. Me ya sa Ukraine ta ƙi sayar wa ƙasashen yankin Gulf makaman kariya?

  6. Wane zaɓi ya rage wa ƴaƴan jam'iyyar PDP gabanin zaɓe?

  7. Liverpool na son Diaby, Pochettino zai koma Real Madrid

  8. 'Hare-hare 6 da Iswap ta kai wa sansanonin soji a Borno cikin mako ɗaya'

  9. Dabarun yin azumi a lokacin zafi

  10. Me ya sa ƙananan yara ke yin mura a kai-akai?

  11. Yadda ƴan adawar Najeriya ke shirin zaɓukan fidda gwani

  12. Real Madrid na son Tonali, Man U ta duƙufa kan Sangare

  13. Man Utd na son Tavernier, Klopp ya musanta tattaunawa da Madrid

  14. Yadda aka kashe Kacalla Alti, ɗanbindigan da ke ‘dasa bama-bamai‘ a Zamfara

  15. Su wane ne shugabannin da ke gudanar da mulkin Iran?

  16. Mutanen da bai kamata su sha agwaluma ba

  17. Mece ce illar shan zuma ga jarirai da ƙananan yara?

  18. Trabzonspor ta ce Onana ya yi mata tsada, Tottenham na laluben kociya

  19. Ta yaya yaƙin Iran zai cutar da ƙasashen Yamma ya kuma tallafi Rasha?

  20. Wane zaɓi ya rage wa mataimakin gwamnan Kano bayan yunƙurin tsige shi?