Jami'an EFCC sun kama tsohon ministan lantarki Saleh Mamman

Wannan shafi yana kawo muku labarai kai-tsaye kan abubuwan da ke faruwa a Najeriya da sauran sassan duniya.

Rahoto kai-tsaye

Abdullahi Bello Diginza, Haruna Kakangi, Nabeela Mukhtar Uba and Mukhtar Adamu Bawa

  1. 'Hanyoyi huɗu na kawo ƙarshen yaƙin Iran'

  2. Me zai faru bayan ƙwace kofin Afcon daga hannun Senegal?

  3. Real Madrid da Barca na zawarcin Kees Smit, Arsenal na fuskantar hamayya kan Goretzka

  4. Wace riba Najeriya za ta iya samu daga yaƙin Iran da Amurka?

  5. Me ya sa hare-haren Boko Haram suka ƙazanta a watan Ramadan?

  6. Muhimmancin daren 29 na watan Ramadan

  7. Abin da muka sani kan fashewar bama-bamai a Maiduguri

  8. Babu tabbas kan makomar ƴan wasan Arsenal uku, Man U da Bayern na son Anderson

  9. Me ziyarar Tinubu zuwa Fadar Birtaniya ta ƙunsa?

  10. Shin Iran za ta iya galaba kan Amurka?

  11. Yadda matasa a Gombe suka far wa malami kan kausasa harshe ga malamansu

  12. Zakkatul Fitr: Wa aka wajabta wa fitar da ita, wane ne ta faɗi a kansa?

  13. Wane ne Bako Gorgore, kwamandan ISWAP da ya jagorancin kisan Shekau?

  14. Manyan kungiyoyin Firimiya da Turai na son Hall, Chelsea ta nace wa Messi

  15. Ƙasashen duniya 10 mafiya ƙarfin soji a 2026

  16. Me ya sa Trump ke neman ɗauki daga ƙungiyar NATO a yaƙin Iran?

  17. Wace dabara Iran ke amfani da ita a yaƙinta da Amurka da Isra'ila?

  18. Abin da Trump ya ce kan sasanci da Iran

  19. Madrid za ta sayar da Camavinga, Arsenal ta fara cinikin Lukeba

  20. Osama bin Laden: Yadda rayuwarsa ta sauya daga yaro mai alkunya zuwa ɗaukar makami