Jami'an EFCC sun kama tsohon ministan lantarki Saleh Mamman

Wannan shafi yana kawo muku labarai kai-tsaye kan abubuwan da ke faruwa a Najeriya da sauran sassan duniya.

Rahoto kai-tsaye

Abdullahi Bello Diginza, Haruna Kakangi, Nabeela Mukhtar Uba and Mukhtar Adamu Bawa

  1. Abin da ya sa yunƙurin ƙwace uranium ɗin Iran zai zamo mai haɗarin gaske

  2. Me dokar Najeriya ta ce kan masu son tsayawa takara idan ba su ajiye muƙaminsu ba?

  3. Fitattun ƙasashen da ba za su buga kofin duniya ba a 2026

  4. Ministocin Bola Tinubu da suka ajiye aiki 'don tsayawa takara'

  5. Wane ne Alex Babir, Ba'amurken da ake zargi da 'ingiza ƴan Najeriya su ɗauki makami'?

  6. Yadda adawa ke ƙara ƙazancewa tsakanin Boko Haram da Iswap

  7. Abin da ya sa Trump ya bar Pakistan ta zamo mai shiga tsakani a yaƙin Iran

  8. City na son Anderson, United na harin Tonali, Liverpool za ta ɗauko Conceicao

  9. Haɗakar ADC : Wane tasiri shigar manyan ƴan'adawa za ta yi a zaɓen 2027

  10. Yadda naɗin ɗan ƙabilar Igbo a Afirka ta Kudu ya janyo tashin rikici

  11. 'Rikicin yanzu na tuna mana abin da ya faru a baya a Jos'

  12. 'A gabanmu aka yi wa wata fyaɗe har ta mutu' - Yadda fyaɗe ya zama ruwan-dare a wasu sassan Sudan

  13. Yadda aka zargi ƴansanda da ƙona gidaje da dukiya a jihar Kano

  14. Madrid na son Fernandez, Juventus na harin Ugarte na United

  15. Mece ce makomar Kwankwasiyya bayan sauya sheƙar Kwankwaso?

  16. Ƴan wasan gaba da suka fi ƙwazo da zura ƙwallo a wannan ƙarni

  17. Ko sulhun da Pantami ya yi wa El-Rufai da Uba Sani zai ɗore?

  18. Kwankwaso ya koma jam'iyyar ADC bayan fita daga NNPP

  19. Miyagun makaman da Amurka ke amfani da su wajen kai wa Iran hari

  20. Abin da muka sani kan kashe-kashe a Jos