Jami'an EFCC sun kama tsohon ministan lantarki Saleh Mamman

Wannan shafi yana kawo muku labarai kai-tsaye kan abubuwan da ke faruwa a Najeriya da sauran sassan duniya.

Rahoto kai-tsaye

Abdullahi Bello Diginza, Haruna Kakangi, Nabeela Mukhtar Uba and Mukhtar Adamu Bawa

  1. Me ya sa wasu suka kitsa yin juyin mulki a Najeriya?

  2. Yadda aka azabtar da ni saboda zargin maita

  3. Yadda aka fara shari'ar sojojin da ake zargi da kitsa kifar da gwamnatin Tinubu

  4. Shugaban Kenya na shan suka saboda ya ce ƴan Najeriya ba su iya Turanci ba

  5. Yadda bukatar sabon bashin Tinubu ke tayar wa da wasu Sanatoci hankali

  6. Abin da ya faru lokacin da Sarkin Haɗejia ya gwabza yaƙi da Turawa

  7. Me ya sa ake ci gaba da tsare El-Rufai duk da hukuncin kotu?

  8. City na son Fernandez, Villa na harin James Trafford

  9. Hukuncin da kotu ta yanke kan ɗaukaka ƙarar Sheikh Abduljabbar

  10. Waɗanne ƙungiyoyin ƙwallon ƙafa ne suka samu shiga gasar Firimiyar Najeriya a bana?

  11. Abin da muka sani kan sake ɓullar korona a Najeriya

  12. Me ya hana Iran mallakar makamin nukiliya duk da tarin sinadarin uranium da take da shi?

  13. PSG na son Fernandes, Barca na harin Silva da Neto

  14. 'Tsadar fom ɗin takara a APC illa ce ga cigaban ƙasa'

  15. Ƴan Najeriya shida da gwamnatin ƙasar za ta gurfanar kan zargin juyin mulki

  16. Yadda INEC ke neman wanke shugabanta kan zargin goyon bayan APC

  17. Tarihin jami'o'i na farko da aka fara kafawa a Afirka

  18. Liverpool na harin Muani, Mainoo zai ci gaba da zama a United

  19. Dalilai 4 da suka sa ƙasashen Turai ke son likitocin Najeriya

  20. Yadda tikitin wasan ƙarshe na gasar cin Kofin Duniya na dala 11,000 ke jan hankali