Abubuwan da ke faruwa a Najeriya da sauran sassan duniya

Wannan shafi ne da ke kawo muku abubuwan da ke faruwa a Najeriya da sauran sassan duniya.

Rahoto kai-tsaye

Nabeela Mukhtar Uba, Usman Minjibir, A'isha Babangida and Abdullahi Bello Diginza

  1. Ƙungiyoyin da ke adawa da Hamas sun nemi shiga sabuwar gwamnatin Gaza

  2. Me ya rage wa manyan mutane bayan janye musu ƴansanda?

  3. Me ya janyo saɓani tsakanin CAN da gwamnati kan sace ɗaliban Neja?

  4. Abin da tawagar Najeriya ta shaida wa Amurka kan zargin kisan Kiritoci

  5. Matsalar tsaro za ta haifar da yunwar da ba a taɓa gani ba a arewacin Najeriya - MDD

  6. Ƴansanda nawa Najeriya ke buƙata don tunkarar matsalar tsaro?

  7. Yadda Tchiroma Bakary ya ɓulla a Gambia bayan ɓatan-dabo

  8. Wane tasiri shigar Atiku ADC zai yi ga siyasar Najeriya?

  9. Yadda ɗana ya kuɓuta daga masu garkuwa a Neja

  10. Jihohin Arewa 8 da suka rufe makarantu saboda matsalar tsaro

  11. Me ya sa har yanzu gwamnatin Najeriya ta gaza kawo ƙarshen garkuwa da jama'a?

  12. Gwamnatin Najeriya ta gaza kare rayukan al'ummarta — Amnesty International

  13. PDP na neman Sulhu da Sule Lamido

  14. Yadda ake rufe makarantu a Najeriya saboda satar ɗalibai

  15. Dalilan dawowar hare-hare kan makarantu a arewacin Najeriya

  16. Ƙasashe bakwai da Trump ya sa ƙafar wando ɗaya da su

  17. Lokuta 15 da aka sace ɗalibai a makarantu a Najeriya

  18. Yadda ƴanbindiga suka sace ɗalibai a Jihar Neja

  19. Wace rawa Matawalle zai taka a yunƙurin ceto ɗaliban Kebbi?

  20. Wane zaɓi ya rage wa Nnamdi Kanu bayan yanke masa hukuncin rai da rai?