Abubuwan da ke faruwa a Najeriya da sauran sassan duniya

Wannan shafi ne da ke kawo muku labarai da rahotanni daga sassan duniya

Rahoto kai-tsaye

Nabeela Mukhtar Uba, Haruna Kakangi, Mukhtar Adamu Bawa and Usman Minjibir

  1. Yaƙin Iran – Ƙasashen da ke ƙirga riba da waɗanda ke tafka asara

  2. Yadda hare-haren Iran suka faɗa kusa da cibiyar nukiliyar Isra'ila

  3. Dalilin da ya sa nake goyon bayan ɓangaren Wike a PDP - Sule Lamido

  4. Tuwon Sallah: Ina zamani ya kai shi?

  5. Wane tasiri komawar manyan hafsoshi zuwa Maiduguri za ta yi ga tsaron Najeriya?

  6. 'Akwai ƴan ƙunar baƙin-wake biyu da ba a gano ba a Maiduguri'

  7. Yadda aka yi walimar karrama Tinubu a masarautar Birtaniya

  8. Matakai shida da suka kamata a ɗauka kan tubabbun ƴanbindiga

  9. Salon da ƴan Boko Haram suka yi amfani a harin bam a Maiduguri

  10. 'Hanyoyi huɗu na kawo ƙarshen yaƙin Iran'

  11. Wace riba Najeriya za ta iya samu daga yaƙin Iran da Amurka?

  12. Me ya sa hare-haren Boko Haram suka ƙazanta a watan Ramadan?

  13. Muhimmancin daren 29 na watan Ramadan

  14. Abin da muka sani kan fashewar bama-bamai a Maiduguri

  15. Me ziyarar Tinubu zuwa Fadar Birtaniya ta ƙunsa?

  16. Shin Iran za ta iya galaba kan Amurka?

  17. Yadda matasa a Gombe suka far wa malami kan kausasa harshe ga malamansu

  18. Zakkatul Fitr: Wa aka wajabta wa fitar da ita, wane ne ta faɗi a kansa?

  19. Wane ne Bako Gorgore, kwamandan ISWAP da ya jagorancin kisan Shekau?

  20. Ƙasashen duniya 10 mafiya ƙarfin soji a 2026