Abubuwan da ke faruwa a Najeriya da sauran sassan duniya

Wannan shafi ne da ke kawo muku labarai da rahotanni daga sassan duniya

Rahoto kai-tsaye

Nabeela Mukhtar Uba, Haruna Kakangi, Mukhtar Adamu Bawa and Usman Minjibir

  1. Yadda Fulani ke mutuwa a wani sansani da aka tsare su a jihar Kwara - Amnesty

  2. Shin Rasha na son ganin an kawo ƙarshen rikicin Gabas ta Tsakiya?

  3. Wane zaɓi ya rage wa ADC da PDP bayan hukuncin Kotun Ƙolin Najeriya?

  4. Abin da hukuncin kotun ƙoli ke nufi ga David Mark da Kabiru Turaki

  5. Waɗanne ƴan wasan Afirka ne za su haska a gasar cin Kofin Duniya?

  6. Ina mafita ga sojojin da ke mulki a Mali bayan boren 'yan bindiga?

  7. Ko waɗanne dalilai ne suka haddasa rikici a PRP?

  8. Abin da ya sa ADC ke son a gaggauta yanke hukunci kan shugabancinta

  9. Yadda ɗansanda ya harbe wani matashi a Najeriya

  10. Yadda na ji bayan Gawuna ya koma wajen Kwankwaso - Ganduje

  11. Rayuwar masu zama a ƙarƙashin gada a Kano

  12. Yadda wasu 'yan APC ke zargin gwamnoni da wawushe fom na takara

  13. Ƙalubalen da ke gaban APCn Kano bayan naɗin Sule Garo

  14. Dalilan ƙaruwar hare-haren ta'addanci a yankin Sahel

  15. Me zai rage a ƙarfin NATO idan Amurka ta fice daga kawancen?

  16. Abin da muka sani kan kashe masu kallon ƙwallo a Adamawa

  17. Ganduje ya mayar wa Abba Kabir martani

  18. Yadda batun tsayar da ɗan takarar haɗin gwiwa ya raba kan 'yan adawar Najeriya

  19. Ko jam'iyyun hamayyar Najeriya za su iya tsayar da ɗan takara ɗaya?

  20. Yadda ƙungiyar JNIM ta zama babbar barazana a Mali