BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ilu London
6:42
Fídíò,
Ẹ wo ọmọ Yorùbá kan tó ru àrùn coronavirus là nílẹ̀ Gẹ̀ẹ́sì
, Duration 6,42
2 Òkùdu 2020
Wọ́n ti gbé olóòtú ìjọba ilẹ̀ Gẹẹsi, Boris Johnson lọ sí wọ́ọ̀dù àìsàn tó lágbára
6 Ìgbé 2020
Àwọn ọlọ́pàá pa afurasí tó gún èèyàn lọ́bẹ pa ní London
2 Èrèlè 2020
Ní ìgbẹ̀yìngbẹ́yín, orílẹ̀èdè UK fi àjọ EU sílẹ̀
1 Èrèlè 2020
Harry àti Meghan kò ní lo orúkọ oyè wọn mọ́, wọn kò sì lẹ́tọ̀ọ́ sí owó ilú mọ́ ní UK
19 Sẹ́rẹ́ 2020
Wo ipa tí Mayegun yóò ma kó ní ilẹ̀ Yoruba!
15 Sẹ́rẹ́ 2020
Ọdún 21 tí mo fí sun inú mótò- Ọmọ Naijiria ní Ilẹ̀ Gẹ̀ẹ́sì
14 Sẹ́rẹ́ 2020
Obabinrin Elizabeth II ṣàfihàn àwòrán orí adé mẹ́ta tó lè jé lẹ́yìn rẹ̀
5 Sẹ́rẹ́ 2020
Àlùfáà ìjọ Redeem àti ọmọ rẹ̀ méjì kú sílé ìgbafẹ́ kan lásìkò Kérésì
27 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Wọ́n dé Toni-Ann Singh ládé gẹ́gẹ́ bi omidan tó rẹwà jùlọ lágbáyé lọ́dun 2019
14 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Boris Johnson àti ẹgbẹ́ rẹ̀ wọlé ìbò, Trump àtàwọn ààrẹ míì kíi kú oríire
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Buhari mórí lé ìlú London lẹ́yìn ìrìn-àjò lọ sí Saudi Arabia
2 Bélú 2019
Èròńgbà Boris Johnson já sí asán lóríi Brexit
19 Ọ̀wàrà 2019
Ẹ má pa ìyàwó mi bí ẹ ṣé pa màmá mí-Prince Harry
2 Ọ̀wàrà 2019
Wo ohun tó ṣelẹ̀ ní àgbáyé lọ́sẹ̀ tó kọjá
22 Owewe 2019
Ìṣájú
Page
3
nínú
3
1
2
3