BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìdìbò Ọ̀sun 2018
Yahaya Bello lẹ́ẹ̀kan síi ni APC ṣe ní ìdìbò abẹ́lé ní Kogi
30 Ògún 2019
Gomina Osun ṣe ìléri ọkọ̀ ogun 20 fún ilè Yorùbá!
27 Ògún 2019
Yàtọ̀ sí Ọ̀ṣun Òṣogbo, Ṣàǹgó pẹ̀lú a máa ní arugbá lóde Ọ̀yọ̀
19 Ògún 2019
3:08
Fídíò,
Wo àwọn ohun tí o kò le è rí níbòmíràn níbi àjọ̀dún Ọ̀ṣun Òṣogbo
, Duration 3,08
17 Ògún 2019
Ìdí rèé tí Gboyega Oyetola fi ń yẹra láti tètè yan kọmíṣọ́nà
13 Ògún 2019
‘Ẹyin ará Ondo, Eko, Ogun, Osun, Ọyo, ẹ gbàdúrà ò!’
10 Ògún 2019
Osù tó ń bọ̀ la ó gbé ètò ààbò ilẹ̀ Yoruba jáde!
28 Agẹmo 2019
Ẹ gbọ́, èwo ló dára jù nínú 'oníjó' àti 'akówó jẹ'?
20 Agẹmo 2019
Adeleke ló ní ọmọ ẹgbẹ́ tó pọ̀jù l‘Ọṣun, nipò gómìnà ṣe tọ́ si ní 2022 - PDP Ọṣun
11 Agẹmo 2019
3:17
Fídíò,
‘Gómìnà Oyetọla, ẹ má fojú àìda wò wá ní Ẹdẹ, ẹ tún òpópónà wa tó bàjẹ́ ṣe.’
, Duration 3,17
6 Agẹmo 2019
Atiku ni kò tíì dópin fún Adeleke, PDP ni àwọn gba idájọ́ wọlé
6 Agẹmo 2019
Gbẹgẹdẹ fẹ́ gbiná l‘Ọṣun, àwọn olùkọ́ iléẹ̀kọ́ gíga fẹ́ gba àjẹẹ́lẹ̀ owó oṣù ìdajì
3 Agẹmo 2019
Ẹ kún fún àdúrà nítorí ìdájọ́ kóòtù àgbà lórí gómìnà l'Ọ́ṣun-APC Ọṣun
2 Agẹmo 2019
Ìṣájú
Page
5
nínú
5
1
2
3
4
5