BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ileeṣẹ to nse ọkọ ayọkẹlẹ
Ẹ̀yin awakọ̀ tí ẹ máa ń tẹ fóònù lórí ìrin ti rugi oyin l'Eko- FRSC
1 Èrèlè 2021
Èèyàn mẹ́tàdínlógún(17) jọ́ná ráúráú nínú ìjàmbá ọkọ̀ bọ́ọ̀sì lópòpóónà Bode-Saadu sí Jebba
31 Sẹ́rẹ́ 2021
5:19
Fídíò,
"Mo ṣèlérí pé mọ́tò tí mo bá ṣe fúnra mi ní màá kọ́kọ́ lò, àlá mi ti ṣẹ"
, Duration 5,19
11 Sẹ́rẹ́ 2021
5:25
Fídíò,
'Ọ̀lọ́pàá shátà mi láti Mowe dé Magboro dé Shagamu, wọ́n ní ṣé mi ò mọ̀ pé ìjọ́ba ni mo ṣiṣẹ́ fún'
, Duration 5,25
23 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Auxiliary gbé èèyàn mẹ́fà tó ń jáwèé ayédèrú fáwọn awakọ̀ lọ sí ilèẹjọ́ ní Ibadan
9 Owewe 2020
Ilé ẹrù míì tó jábọ́ l‘Eko tún mú ẹ̀mí obìnrin méjì lọ
22 Ògún 2020
Má bọ́ sọ́wọ́ gbájúẹ̀, wo ìlànà FRSC láti gba nọ́mbà àdáni fún ọkọ̀ rẹ
11 Òkùdu 2020
Èèyàn méjì gbẹ́mìí mì nínú ìjàmbá ọ̀kọ̀ tó ṣẹlẹ̀ lórí afárá Otedola
4 Sẹ́rẹ́ 2020
Buhari já ọ̀ra lára ọkọ̀ ìjagun ológun tiwantiwa ní Kaduna
4 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ohùn tó yẹ ní mímọ nípa òfin ojú pópó
30 Bélú 2019
Ẹ̀wọ̀n oṣù mẹ́ta àti #3,000 ni awakọ̀ tí kò bá ní ‘speed limiter’ yóò fi jura- FRSC
29 Bélú 2019
"Ọkọ̀ aképo náà forí sọ òpó iná ló fi laná ní Gowon Estate l'Èkó"
11 Bélú 2019
Ìjọba Ọyọ gbọdọ̀ tanná wádìí ìṣèjọba Abiola Ajimọ̀bi - PDP
14 Ògún 2019
Ìṣájú
Page
2
nínú
2
1
2