BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Irinajo Musulumi silẹ mimọ
Ìjọba Nàìjíríà kéde ìsinmi ọlọ́jọ́ méjì f'ọdún Iléyá
28 Agẹmo 2020
Kòṣẹlẹ̀rí ni Hajj ọdún 2020, wo ìyàtọ̀ tó wà nínú rẹ̀ sí ti tẹ́lẹ̀
7 Agẹmo 2020
Yàtọ̀ sí coronavirus, wo ìgbà mẹ́wàá míì táwọn mùsùlùmí kò lè ṣiṣẹ́ Hajj
27 Òkùdu 2020
Ọ̀la ni Arafat, wo iṣẹ́ tó ṣe kókó láti ṣe ní Hajj lásìkò Àràfá àti lẹ́yìn rẹ̀
9 Ògún 2019
Saudi ṣàtúnṣe lílẹ òkò mọ́ Asitani láti dẹ́kun títẹra-ẹni-pa
5 Ògún 2019
Òṣèré tíátà, Kemi Afolabi fi ohùn ìdúpẹ́ ránṣẹ́ láti Meccah fún àdúrà ọmọ Nàíjíríà
2 Ògún 2019
Ọkùnrin méjì, obìnrin mẹ́ta jáde láyé ní Mecca lásìkò Hajj 2019 - NAHCON
31 Agẹmo 2019
Òṣèré tíátà, Kemi Afolabi dùbúlẹ̀ àìsàn ní ìlú Mecca
30 Agẹmo 2019
Ìṣájú
Page
3
nínú
3
1
2
3