BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Olusegun Obasanjo
Obasanjo fèsì lórí báwọn ọmọ Nàìjíríà kan ṣe ń pe ààrẹ Buhari ní Jubril ti Sudan
28 Òkùdu 2021
Ọ̀rọ̀ díẹ̀ ati ìgbésẹ̀ akin lá máa gbé báyìí lórí ọ̀rọ̀ Nàíjíríà - Obasanjo
12 Òkùdu 2021
Wo àwọn ààrẹ alágbádá tó ti jẹ ní Nàìjíríà láti 1960 di àkókò yìí
12 Òkùdu 2021
Nàìjíríà ti di orílẹ̀èdè tó ń ṣàn fún ìbànújẹ́ àti ìpayínkeke- Obasanjo
4 Òkùdu 2021
Obasanjo ṣàbẹ̀wò s'ọ́jà tí wọ́n fi sọrí rẹ̀ n'Ibadan, ó ṣèlérí ìrànwọ́ fáwọn ọlọ́jà
27 Èbibi 2021
Ìbúgbàmù wáyé nílé ìyáwé-kàwé Obasanjo, mú ẹ̀mí ènìyàn kan lọ
20 Èbibi 2021
'A kò bomi sí ara tàbí lọ balùwẹ̀ fún odidi ọjọ́ 56 tí a fi wà ní páńpẹ́ àwọn ajínígbé'
8 Èbibi 2021
Ẹpọ̀n àgbò kàn ń mì lásán ni lórí ètò ààbò Nàíjíríà tó mẹ́hẹ, kò ní já - Obasanjo
29 Ìgbé 2021
Ẹ̀tanú ní kó jẹ kí wọ́n gbé ipò ààrẹ fún MKO Abiola - Obasanjo
12 Ìgbé 2021
Ẹ dáríji àwọn jàndùkú tó bá ronúpìwàdà, kí ẹ sì fún wọn ní iṣẹ́ tí wọn yóò máa ṣe - Obasanjo, Gumi
5 Ìgbé 2021
Nàìjíríà yóò túbọ̀ máa wojú Obasanjo fún ẹkọ́, ọgbọ́n àti ìmọ̀ ni- Ààrẹ Buhari
7 Ẹrẹ̀nà 2021
Obasanjo ló yarí, Tinubu ni kò bá jẹ́ igbákejì Buhari - Oyinlola
30 Sẹ́rẹ́ 2021
Bí Nàíjíríà bá fẹ́ kí ọdún 2021 dára, ohun tí yóò ṣe rèé - Obasanjo
30 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ojúlówó ọmọ Oluyole gan ni Adedibu, ìpasẹ̀ akọni náà ló tọ̀ nígbà ayé rẹ̀
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Obasanjo àti Gani Adams tẹ́ mi pẹ̀lú bí wọn ṣe tahùn síra wọn - Adebanjo
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ìdí tí mi ò fi lè parí ìjà pẹ̀lú Ààrẹ Ọ̀nà kakanfò, Gani Adams - Obasanjo
3 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ọlọ́pàááá! Ẹ padà sẹ́nu iṣẹ́ kíá bí bẹ́ẹ̀ kọ́... Àmọ́ ẹ ríi pé ẹ dáàbò bo ẹ̀mí yín - Ọ̀gá àgbà ọlọ́pàá
31 Ọ̀wàrà 2020
Ọ̀pọ̀ èèyàn di àwátì lẹ́yìn tí ọkọ̀ ojú omi ńlá kọlù afárá l’Amẹrika
27 Ọ̀wàrà 2020
Àwọn ọ̀nà láti dẹ́kun ìwọ́de ọ̀dọ́ lọ́jọ́ iwájú nìyí
25 Ọ̀wàrà 2020
Ẹ wo ọ̀rọ̀ àwọn Wòlíì tó ti sọ àsọtẹ́lẹ̀ saájú nípa làásìgbò EndSARS
24 Ọ̀wàrà 2020
Lẹ́yìn ọgọ́ta ọdún, ṣé Nàíjíríà le wà ní ìṣọ̀kan bí?
1 Ọ̀wàrà 2020
Wo ìtàn ọgọ́ta ọdún Nàíjíríà nínú àwòrán mẹ́fà péré
1 Ọ̀wàrà 2020
Mi o fi ìgbà kankan sọ pé Buhari ni yóò jẹ ààrẹ kẹ́yìn ní Nàìjíríà- Akintoye
28 Owewe 2020
Ọ̀rọ̀ Soyinka àti Obasanjo papọ̀ lórí pé Buhari n ṣe ìpínyà Nàìjíríà
15 Owewe 2020
Ìṣájú
Page
4
nínú
5
1
2
3
4
5
Tókàn