BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Rivers
Láì sí ẹ̀kùn àríwá, òfo ní ìpínlẹ̀ Eko, Rivers lórí owó ọjà - Masari
20 Owewe 2021
Ọwọ́ àjọ NDLEA tẹ ògbóǹtagì oníṣòwò òògùn olóró méje
15 Agẹmo 2021
1:53
Fídíò,
Wo àwọn ọjà tí o lè fi ṣe pàṣípáàrọ̀ ilé, ẹja àti ǹkan míì ní Nàìjíríà
, Duration 1,53
9 Èbibi 2021
Ǹkan dé o! Àwọn jàndùkú tún yìnbọn pa ọlọ́pàá méje lẹ́nu iṣẹ́, wọ́n dáná sun ọkọ̀ wọn
9 Èbibi 2021
PDP borí ìdìbò káńsù ní Rivers, AAC, SDP fárígá
19 Ìgbé 2021
Àrùn ibà mú PDP, jẹjẹrẹ mú APC, n kò lè fi PDP sílẹ̀ láé lọ APC - Wike
20 Ẹrẹ̀nà 2021
Mi ò mọ̀ pé oyún ọmọ mẹ́fà ló wà nínú mi, lẹ́yìn tí a ti w'ọ́mọ fún ọdún méje- Joyce
6 Èrèlè 2021
Idi ti Odili fi gba ibi ìbálòpọ̀ lọ sí ọ̀run alákeji nílùú Port Harcourt
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Àwọn afurasí gbin ǹkan olóró abúgbàmù sí ṣọ́ọ̀ṣì bàbá Wike, ọwọ́ pálábá wọ́n ségi!
29 Bélú 2020
Ilé ẹjọ́ ní kí iléeṣẹ́ ọlọ́pàá san N50 mílíọ̀nù fún ẹbí 'Sleek' ní Port Harcourt
28 Bélú 2020
Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá palẹ̀ òkú ọmọ ọjọ́ kan mọ́ lẹ́yìn t́i wọ́n jùú sórí ààtàn
26 Bélú 2020
Àwọn tó jí mi gbé ti fẹ́ẹ̀ pa mí, kí àwọn ọlọ́pàá tó dóòlà mi - Agbẹjọ́rò Bisola Ajayi
9 Ọ̀wàrà 2020
Wike, má gbé jàgídíjàgan wá sí Ondo, APC kò ní ṣ'èèrú nínú ìdìbò gómìnà tó ń bọ̀- Kalejaye
26 Owewe 2020
Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá sọ afurasí ọlọ́pàá tó yìnbọn fún ọ̀dọ́kùnrin tó fún èèyàn lóyún s'átìmọ́lé
21 Owewe 2020
Ilé ẹjọ́ ju olè orí omi mẹ́ta sí ẹ̀wọ̀n, ó tún ní kí wọ́n san 60 miliọ̀nù
14 Ògún 2020
Ènìyàn 653 míràn tún kún iye àwọn tó ní COVID-19 ní Nàìjíríà
19 Agẹmo 2020
2:19
Fídíò,
Owó bọ̀ọ̀lì ni mo fi rán ọmọ mi mẹ́rin jáde ilé ìwé gíga -Grace
, Duration 2,19
16 Òkùdu 2020
Àwọn Dókítà fárígá ní ìpínlẹ̀ Ondo, wọ́n ní kí Gómìnà san owó oṣù mẹ́ta tó jẹ wọ́n!
8 Èbibi 2020
Ọlọpàá mú ọ̀rẹ́kùnrin Matilda akékọ̀ọ́ fasiti Rivers ti wọ́n gún pa
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Àwọn ọmọ Nàìjíríà kan dín dùǹdú ìyà fún mi ní Spain-Rotimi Amaechi, mínísítà fétò ìrìnnà
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ọwọ́ sìkún ọlọ́pàá tẹ afurasí lórí ẹ̀sùn ìpaǹìyàn ni Port Harcourt
20 Owewe 2019
Wike kò wó Mọṣáláṣi rárá o -Fayẹmi lórúkọ gbogbo Gómìnà
9 Owewe 2019
Bàbà ọmọ ọdún 75 kó HIV ran ọmọ ọdún 14 lẹ́yìn tó fi ipá báa lò
30 Ògún 2019
Ìṣájú
Page
4
nínú
4
1
2
3
4