BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Ogun
‘Ẹyin ará Ondo, Eko, Ogun, Osun, Ọyo, ẹ gbàdúrà ò!’
10 Ògún 2019
Àwọn ọ̀nà ti ẹ lè gbà kojú omí yale àgbára ya ṣọọbù
8 Ògún 2019
Ọlọ́pàá Ogun dóòlà àwọn ọmọ ìjọ Redeem mẹ́rin tó kù lọ́wọ́ ajínigbé
3 Ògún 2019
Ọ̀gá àgbá ọlọ́pàá pàṣẹ pé kí wọn ṣàwárí àwọn pásítọ̀ tí wọn jí gbé
2 Ògún 2019
Èèkànlú ní ìpínlẹ̀ Ogun lọ kí Buhari l‘Abuja torí ẹ̀yẹ tó fi dá Abiọla lọ́lá
30 Agẹmo 2019
Osù tó ń bọ̀ la ó gbé ètò ààbò ilẹ̀ Yoruba jáde!
28 Agẹmo 2019
Agbébọ́n tún ṣoro ní márosẹ̀ Ibadan sí Eko, wọ́n jí èèyàn mẹ́ta gbé
24 Agẹmo 2019
Àwọn kan fẹ́ da Naijiria rú torí ààbò tó mẹ́hẹ - Osinbajo gbarata
21 Agẹmo 2019
Ìtàn tó wà nídi òwe ‘Sebótimọ Ẹlẹ́wà Sàpọ́n’
3 Ọ̀pẹ̀̀ 2018
Dapo Abiodun wà lára àwọn tó ta ohun ìjà olóró fún mi - Amoṣun
26 Òkùdu 2019
Ipò ètò ààbò ń já àwa gómìnà láyà, ó ń kọ wá lóminú - Àwọn gómìnà
25 Òkùdu 2019
Wo àwòrán ńkan tó ń ṣẹlẹ̀ ní ìpádé ìran Yorùbá ní Ibadan báyìí
25 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
31
nínú
31
1
25
26
27
28
29
30
31