BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ominira lati sọrọ
4:21
Fídíò,
Buhari lo fi kún ìṣòro Nàìjíríà ní ìlọ́po méjì, o ba ilẹ̀ jẹ́ gidi- Ojọ̀gbọ́n Banji Akitoye
, Duration 4,21
25 Ìgbé 2022
Òṣìṣẹ́ ìjọba gba àṣẹ lọ rọọ́kún nílé nítorí ìròyìn òfégè ìkú nípa Gómìnà Akeredolu
20 Ìgbé 2022
Lẹyìn ìtúsílẹ̀ Igboho, Yoruba Agenda ló yẹ kí a gbajumọ́ ní 2023 dipo ìjà fún Yoruba Nation - Ọdọ Yoruba
8 Ẹrẹ̀nà 2022
Donald Trump dá ojú òpó Truth Social tirẹ̀ sílẹ̀ lẹ́yìn tí wọ́n le kúrò lórí Twitter àti Facebook
22 Èrèlè 2022
Òǹkọ̀wé kan dèrò àtìmọ́lé torí ó bú Ààrẹ lórí ayélujára
28 Sẹ́rẹ́ 2022
Akọ̀ròyìn pa òwe lórí afẹ́fẹ́, kí ló dé tí Adájọ fi sọ pé ó sọ̀rọ̀ àbùkù sí Aàrẹ?
23 Sẹ́rẹ́ 2022
Kò sí ọmọ Zambia kan tó má sùn pẹ̀lú ebi mọ́ lásìkò tèmi gẹ́gẹ́ bíi Aàrẹ- Hichilema ṣèlérí
26 Ògún 2021
Àwọn Aṣòfin yọwọ́ nínú àbádòfin tí yóò máa fòfin de àwọn akọ̀ròyìn lẹ́yìn tí wọ́n fẹ̀hónúhàn
14 Agẹmo 2021
Iléesẹ́ Twitter ti ń bá ìjọba Nàìjíríà sọ̀rọ̀ papọ̀- Alhaji Lai Mohammed
9 Òkùdu 2021
Ẹ̀yin iléesẹ́ ìròyìn gbogbo ní Nàìjíríà, Ẹ dẹ́kun líló 'Twitter' bí bẹ́ẹ̀ kọ́...- NBC
7 Òkùdu 2021
7:28
Fídíò,
Bí Yorùbá ṣe lọ́pọlọ tó, ẹnu wa ò kò, ọgbọ́n táa gbúdọ̀ dá rèé - Ìpàdé àgbààgbà Yorùbá n'Ibadan
, Duration 7,28
26 Ẹrẹ̀nà 2021
Ẹ̀yà Yorùbá ti fara ṣiṣẹ́ púpọ̀ fún Naijiria, nítorí nàá à kò le déèdé sọ pé a fẹ́ kúrò - Àgbààgbà Yorùbá
23 Ẹrẹ̀nà 2021
Wọ́n ti tú akọ̀ròyìn BBC, Girmay Gebru sílẹ̀ kúrò látìmọ́lé ní Tigray
4 Ẹrẹ̀nà 2021
6:16
Fídíò,
Wọ́n ti ń ti ọ̀rọ̀ olóṣèlú bọ ọ̀rọ̀ Sunday Igboho ní èyí tó yẹ kí Yorùbá fi ṣọ́ra- Oba Francis Olusola-Alao
, Duration 6,16
2 Ẹrẹ̀nà 2021
Mo ń padà bọ̀ ní Ibarapa lọ́sẹ́ tó ń bọ̀- Igboho; Gbogbo dúkìá mi làwọn ọmọ Igboho jó tán- Seriki Fulani
23 Sẹ́rẹ́ 2021
Àwọn olóṣèlú Nàìjíríà márùn ùn tó sọ̀rọ̀ tí ará ìlú fà ìbínú yọ
30 Ọ̀wàrà 2020
Báyìí ni 50 Kobo ṣe dá ìfẹ̀hónú "Ali Must go" sílẹ̀ tó mú ọ̀pọ̀ ẹ̀mí akẹ́kọ̀ọ́ lọ
29 Ọ̀wàrà 2020
Trump kò yẹ láti jẹ́ ààrẹ lásìkò yìí, èèyàn kò le fi mọ̀kàrúrù ṣe ààrẹ - Michelle Obama
18 Ògún 2020
4:09
Fídíò,
Ọ̀pọ̀ ìgbà ni àwọn jàǹdùkú ká mi mọ́lé nítórí ìròyìn tí mo kà - Folake Otuyelu
, Duration 4,09
3 Èbibi 2020
Láé láé, ìjọba Buhari kò tẹ ojú ẹ̀tọ́ ará ìlú mọ́lẹ̀ - Lai Mohammed
1 Èrèlè 2020
Gómìnà Sanwo-Olu pàṣẹ pé kí wọn tú ẹléwòn 6 sílẹ lásìkò Kérésìmesì
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ìjọba Buhari kò tíì fi akọ̀ròyìn kankan sátìmọ́lé láti ọdún 2015 - Garba Shehu
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Kò burú tí ẹ bá pe Ààrẹ Buhari ni 'Major General'- Ìjọba Nàìjíríà
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Lai Mohammed: A kò ní bojú wẹ̀yìn lórí àbádòfin ìṣàkóso ẹ̀rọ ayélujára
15 Bélú 2019
Ìṣájú
Page
2
nínú
3
1
2
3
Tókàn