BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Irin-ajo ofurufu
Ọjọ́ mẹta péré lo ní báyìí láti ṣe àyẹ̀wò Covid19 ṣáájú ìrìnàjò wá sí Nàìjíríà!
3 Èbibi 2021
Kí ló dé tí Osinbajo, Aregbesola, Gbajabiamila atawọn mii kò fi péjú sí ọjọ́ ìbí Tinubu?
29 Ẹrẹ̀nà 2021
3:30
Fídíò,
"Kékeré ni mo ti ń wádìí bí wọn ti ṣe bàálù, mo dúpẹ́ pé mo ṣe Dírónù jáde"
, Duration 3,30
18 Ẹrẹ̀nà 2021
3:33
Fídíò,
"Aeroplane tó ń lọ, bá mi kí ìyá mi ẹlẹ́kọ" ni mo máa ń kọ láti kékeré láì mọ̀ pé màá di awakọ̀ bàálú'
, Duration 3,33
13 Ẹrẹ̀nà 2021
Wọ́n ní ọkọ̀ bàálù NAF tó mú ẹ̀mí ọmọ mi lọ l'Abuja ti lo ọdún 49 láyé - Bàbá Flight Sergent Olasunkanmi
27 Èrèlè 2021
6:34
Fídíò,
Mi ò ní ri ẹni wà mọ́ mi, pè mi, fún mi lówó mọ́! Ó ṣe jẹ́ ọmọ mi ló m'órí ko - Ìyá Olasunkanmi Olawunmi
, Duration 6,34
27 Èrèlè 2021
Ìjì òtútù pa èèyàn 21 ní Amẹ́ríkà, ẹgbẹ̀lẹ́gbẹ̀ míràn ń dojúkọ ìṣoro àìsíná ẹ̀lẹ́ńtíríkì
18 Èrèlè 2021
Covid-19: ìjọba Nàìjíríà ti gbé nọ́mbà ìwé ìrìnà àwọn arìnrìn àjò ti 100 ti wọ́n fòfin de jáde
3 Sẹ́rẹ́ 2021
Wo ọ̀nà tóo lé tọ̀ láti gba físà tóo bá fẹ́ ṣiṣẹ́ ní UK lábẹ́ ìlànà tuntun
4 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ọgọ́rin arìnrìnàjò tó padà wá sí Nàìjíríà ló ní Coronavirus - PTF
30 Owewe 2020
Ẹ gbà mí, Nàíjíríà gbá mi lórí àyẹ̀wò Covid-19 - Iyabo Ojo figbe ta
28 Owewe 2020
Àwọn èrò yarí lórí sísan owó àyẹwò covid-19 bí bàálù ilẹ̀ òkèèrè ti ba s'Abuja lẹyìn oṣù márùn ún
8 Owewe 2020
Wo àwọn ìlànà tuntun ti o gbọdọ tẹlèé rèé ki ó to le wọkọ̀ òfurufú lọ sókè òkun
5 Owewe 2020
Ìjà d'ópin, fún ìgbà àkọ́kọ́, bàálù gbéra láti Israel lọ sí UAE
31 Ògún 2020
7:13
Fídíò,
'Wọ́n ṣèlérí iṣẹ́ olówó gidi fún mi lọ́hùún ní mo ṣe tẹ̀lé wọn lọ Lebanon'
, Duration 7,13
26 Ògún 2020
Trump kò yẹ láti jẹ́ ààrẹ lásìkò yìí, èèyàn kò le fi mọ̀kàrúrù ṣe ààrẹ - Michelle Obama
18 Ògún 2020
Iléeṣẹ́ ọkọ̀ òfurufú míì ní Nàìjíríà tún gba'ṣẹ́ lọ́wọ́ awakọ̀ 100 tórí Coronavirus
5 Ògún 2020
'Báyìí la ṣe rìn ín láti pápákọ̀ òfurufú Abuja sí Eko bí ìrìnà òfurufú abẹ́lé ṣe bẹ̀rẹ̀'
12 Agẹmo 2020
Ìdí tí ìjóba ìpínlẹ̀ Eko fí ṣí àwọn ilé ìwé kan padà
4 Agẹmo 2020
Ìjọba ilẹ̀ Canada bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ lórí fọ́ọ̀mù àwọn tó fẹ lọ sí orílẹ̀-èdè náà
1 Agẹmo 2020
'Rọ́bọ́ọ̀tì ni yóò máa yẹ̀ yìn wò kẹ́ẹ tó rìnrìnàjò òfurufú ní Nàìjíríà'
28 Òkùdu 2020
A o gbé pápákọ̀ ofurufu Eko ati Abuja ti laipẹ- Hadi Sirika
20 Ẹrẹ̀nà 2020
Nàìjíríà bèèrè ìrànwó lọ́wọ́ àjọ àgbáyé láti kápá Coronavirus
12 Ẹrẹ̀nà 2020
Ìjọba ń ṣe afárá Eko Bridge l'Eko, àwọn ọ̀nà àbùdá tí ẹ lèè gbà nìyí
11 Ẹrẹ̀nà 2020
Ìṣájú
Page
6
nínú
8
1
2
3
4
5
6
7
8
Tókàn