BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ètò Ìdájọ́
Mi ò jẹ̀bi ẹ̀sùn fífi owó N18.96bn tẹ N684m – Emefiele
15 Èbibi 2024
Portable gba ìtúsílẹ̀ ní àhámọ́ ọlọ́pàá, ó fi ọ̀rọ̀ síta
15 Èbibi 2024
Àwọn obìnrin fọ́nmú bí Alfa obìnrin, Kafilat Kaola ṣe wọ́ Saheed Shittu lọ sílé ẹjọ lórí ẹ̀sùn àgbèrè àti ríra ọmọ
14 Èbibi 2024
Wo bí àṣírí ọ̀gá bánkì tó rí ẹ̀wọn ọdún mọ́kànlélọ́gọ́fà he lórí ẹ̀sùn jìbìtì N112m ṣe tú
5 Èbibi 2024
Afurasí ìbejì tó n jalè dèrò àtìmọ́lé l’Ekiti
4 Èbibi 2024
Àjọ EFCC mú ẹ̀rí tuntun lọ sílẹ̀ ẹjọ́ lórí ọ̀rọ̀ Emefiele
4 Èbibi 2024
Wàhálà míí tún bá Emefiele, EFCC ní odidi N18.9bn ló fi tẹ owó péréte N684.5m, òun yóò ba ṣe ẹjọ́ míì
24 Ìgbé 2024
Bí ìgbẹ́jọ́ kòtẹ́milọ́rùn tí Baba Ijesha pè lórí ẹ̀wọ̀n tó ń ṣe, ṣe lọ rèé
24 Ìgbé 2024
Sọ́jà méjì jalè níléeṣẹ́ Dangote, àkàrà tú sépo, Kakí bọ́ lọ́rùn wọn
22 Ìgbé 2024
Ọ̀gá ọlọ́pàá pàṣẹ kí àwọn ẹ̀sọ́ ààbò tó wà lẹ́yin Yahaya Bello kúrò
19 Ìgbé 2024
Ẹnikẹ́ni tó bá dènà àwọn òṣìṣẹ́ wa lọ́wọ́ láti ṣiṣẹ́ wọn yóò fi ẹ̀wọ̀n ọdún márùn-ún gbára – EFCC
19 Ìgbé 2024
Kóótù gba onídùúró Cubana Chief Priest pẹ̀lú mílíọnù mẹ́wàá náírà
17 Ìgbé 2024
Kí ni òfin sọ nípa títàbùkù owó Náírà?
16 Ìgbé 2024
Wo ìtàn ayé gbajúmọ̀ adigunjalè méje nílẹ̀ Yorùbá tí ìjọba dá sẹ̀ríà fún
11 Ìgbé 2024
Mo gbà pé mo jẹ̀bi ẹ̀sùn tí EFCC fi kàn mí - Bobrisky
5 Ìgbé 2024
Sunday Igboho wọ Gani Adams lọ ilé ẹjọ́ fẹ́sùn ìbanilórúkọ jẹ́
4 Ìgbé 2024
Ṣé ó tọ́ láti fòfin mú Mùsùlùmí tó ń jẹun lọsán ààwẹ̀? Àlàyé Islam rèé
15 Ẹrẹ̀nà 2024
Emefiele gbé iṣẹ́ àgbàṣe tó lé ní N90m fún aya àti àna rẹ̀ – EFCC
12 Ẹrẹ̀nà 2024
Kí ló ṣẹlẹ̀ láàrin PrimeBoy àti Wunmi, aya Mohbad, tí ọlọ́pàá ṣe pè é fún ìfọ̀rọ̀wánilẹ́nuwò?
11 Ẹrẹ̀nà 2024
5:47
Fídíò,
"Àwọn ọmọ mi mẹ́tẹ̀ẹ̀ta kò kú ikú Ọlọ́run, ooru mọ́tò kọ́ ló pa wọn, ogun ilé olórogún ni"
, Duration 5,47
11 Ẹrẹ̀nà 2024
Wo iye owó ti iléẹjọ́ gba béèlì gómìnà Kwara àná,Abdulfatah Ahmed lórí ẹ̀sùn màgòmágó
24 Èrèlè 2024
EFCC yawọ Sabo n‘Ibadan, tí wọ́n ti n ṣẹ Dollar, ọwọ́ tẹ oníṣòwò mọ́kànlá
23 Èrèlè 2024
Ìwádìí rèé lórí ìdí tí ọlọ́pàá ṣe gbé Alága ẹgbẹ́ Labour, Abure
22 Èrèlè 2024
EFCC mú gómìnà àná ní Kwara lórí ẹ̀sùn màgòmágó N10bn, PDP ṣe ìwọ́de pé ìwà ìfìyàjẹni ni
22 Èrèlè 2024
Ìṣájú
Page
7
nínú
32
1
4
5
6
7
8
9
10
32
Tókàn