BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ètò Ìdájọ́
Àsọtẹ́lẹ̀ Fada Mbaka, tó yẹ àga mọ́ gómìnà Imo nídìí rèè
15 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìjọba Nàìjíríà ti rí obìnrin tó wà l'óko ẹrú ní Lebanon gbà
13 Sẹ́rẹ́ 2020
Obìnrin Kwara tí wọ́n tà sóko ẹrú ní Lebanon figbe ta, ọwọ́ tẹ èèbó kọ̀ráà tó ṣiṣẹ́ náà
12 Sẹ́rẹ́ 2020
Èmi ni mo mọ ìdí tí ilé ẹjọ́ fi pàṣẹ ẹ̀wọ̀n fún mi - Runsewe
10 Sẹ́rẹ́ 2020
Ilé ẹjọ́ pàṣẹ kí wọ́n fi àwọn afurasí tó pa àkẹ́kọ̀ọ́ LASU sí ẹ̀wọ̀n
10 Sẹ́rẹ́ 2020
‘Ìjọba àpàpọ̀ gbọdọ̀ tọrọ ìdárìjì lọ́wọ́ Sowore, Dasuki’
30 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ilé ẹjọ́ ní kí wọ́n lọ yẹgi f'ọmọ Ọba ìlú Eko tẹ́lẹ̀
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Wọ́n f'ẹ̀sùn ọkọ̀ jíjí kan Naira Marley; Ó ní òun ni Buhari yóò gbé ìjọba fún
17 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
2:39
Fídíò,
Agbèfọ́ba ní òun kò leè sọ bóyá Naira Marley wọ́ ike owó àbí bẹ́ẹ̀kọ́ - Agbẹjọ́rò
, Duration 2,39
12 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Wọ́dà mẹ́jọ lọ rọ́ọ́kún nílé nítorí ikú ẹlẹ́wọ́n márùn ún
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
A ó kàn sí mọ̀lẹ́bí àwọn ẹlẹ́wọ̀n tó kú létí ná kí a tó kéde orúkọ wọn-Iléeṣẹ́ Ọgbà ẹ̀wọ̀n
4 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Iná ẹ̀lẹ́ńtíríkì pa ẹlẹ́wọ̀n márùn ún lọ́gbà ẹ̀wọ̀n l'Eko
3 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ilé ẹjọ lé Ọba Èrúwà kúrò lórí Àpèrè lẹ́yìn ọdun 21
29 Bélú 2019
Wo bí o ṣe lè mọ orúkọ àwọn afípabánilòpọ̀ ní Nàìjíríà
26 Bélú 2019
Iro ni ile Amerika pa mo mi lori esun jibiti- Allen Onyema
23 Bélú 2019
Iléẹjọ́, ẹ sọ fùn ọ̀gá DSS kó fún wa ní ₦1bn torí àhámọ́ lọ́nà àìtọ́ - Sowore àti Bakare
22 Bélú 2019
Ganduje fi ọwọ́ òsì da ìdájọ́ ilé ẹjọ̀ nù lórí Emir tuntun mẹ́rin!
22 Bélú 2019
Seyi Makinde kò leè gba adé lórí àwa ọba 21, iléẹjọ́ ni yóò là wá níjà - Lekan Balogun
20 Bélú 2019
Ẹni tó bá kàwé dé ipele girama leè di Ààrẹ, dandan kọ́ ni ìwé ẹ̀r - í Ilé ẹjọ́
15 Bélú 2019
‘Ilé ẹjọ́ kò gbé ẹ̀sùn ìfipánílòpọ̀ yẹ̀wò, à ń lọ sí ilé ẹjọ́ - Busola Dakolo
15 Bélú 2019
A ti gba aṣẹ ilé ẹjọ míì to tako àṣẹ́ ilé ẹjọ to wọ́gile olùdije APC ni Bayelsa
14 Bélú 2019
2:12
Fídíò,
Ejò tí a gé lórí tó ń jẹ aporó ní APC - Seyi Makinde
, Duration 2,12
12 Bélú 2019
Ò bá mi lójijì bí wọ́n ṣe yọ Sẹnetọ Adeyeye bÍi jìgá- Gomina Fayemi
8 Bélú 2019
Ìhàlẹ̀ Agbaṣẹ́ṣe láti gbé ìjọba lọ sílé ẹjọ́ fẹ tàbùkù ará Ọyọ ni- Ilé Aṣòfin
7 Bélú 2019
Ìṣájú
Page
29
nínú
32
1
25
26
27
28
29
30
31
32
Tókàn