BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Ethiopia
Akẹ́kọ̀ọ́ ọmọ ọdún mẹ́rìnlá ń pèsè iná mọ̀nàmọ́ná olówó pọ̀ọ̀kù,wo ọgbọ́n tó dá síi
26 Èrèlè 2022
13m èèyàn wà nínú ewú ìyàn torí ọ̀dá òjò ọlọ́jọ́ pípẹ̀ - UN
9 Èrèlè 2022
Dókítà àti Nọ́ọ̀sì di atọrọjẹ torí àjẹsílẹ̀ owọ oṣù mẹ́jọ
29 Sẹ́rẹ́ 2022
Njẹ́ o mọ nípa ògẹ̀dẹ̀ tuntun tó lè bọ́ ẹgbẹẹgbẹ̀rún èèyàn lágbàyé?
22 Sẹ́rẹ́ 2022
Gbogbo ayé wà ní ọdún 2021, àmọ́ 2014 ni Ethiopia ṣẹ̀ṣẹ̀ bẹ̀rẹ̀
14 Bélú 2021
Ìjọba Ethiopia figbe ta pe ogun ń bọ, ó kéde ìlú kò fara rọ
4 Bélú 2021
9:49
Fídíò,
'Nínúu ká ṣe oríire níbí tàbí káa kú'! Àwọn tó ń fẹsẹ̀ rìn sálọ orílẹ̀èdè míì ṣe fídíò ráńṣẹ́ sílé
, Duration 9,49
14 Òkùdu 2021
Wọ́n ti tú akọ̀ròyìn BBC, Girmay Gebru sílẹ̀ kúrò látìmọ́lé ní Tigray
4 Ẹrẹ̀nà 2021
"Sọ́jà fi ìbọn gé mi lọ́wọ́ kó lè fipá bámi lòpọ̀"
4 Ẹrẹ̀nà 2021
Wo bí odò Nile tó gùn jù l'Áfíríkà, ṣe ń fójúu ilẹ̀ Egypt, Ethiopia àti Sudan han màbo
21 Owewe 2020
Akẹ́kọ̀ọ́gboyè tó di sóbàtà rèé o!
6 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìfẹ̀hónúhàn gbọ̀nà míì yọ ní Ethiopia, èèyàn méjìdínlọ́gọ́rin dèrò òrun
1 Bélú 2019
Abiy Ahmed gba àmì ẹ̀yẹ̀ ti àláfíà lágbàáyé gẹ́gẹ́ bí ọmọ Africa
11 Ọ̀wàrà 2019
Ẹ̀ṣọ́ tó pa Ọ̀gágun Ethiopia tí a sọ pé ó kú, kò kú mọ́! -Ọlọ́pàá
25 Òkùdu 2019
Ọ̀gágun tó wà ní ìdí ìfipágbajọba ní Ethiopia ti sálọ!
23 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
2
nínú
2
1
2