BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ominira fawọn Akọroyin
4:09
Fídíò,
Ọ̀pọ̀ ìgbà ni àwọn jàǹdùkú ká mi mọ́lé nítórí ìròyìn tí mo kà - Folake Otuyelu
, Duration 4,09
3 Èbibi 2020
Láé láé, ìjọba Buhari kò tẹ ojú ẹ̀tọ́ ará ìlú mọ́lẹ̀ - Lai Mohammed
1 Èrèlè 2020
Gómìnà Sanwo-Olu pàṣẹ pé kí wọn tú ẹléwòn 6 sílẹ lásìkò Kérésìmesì
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ìjọba Buhari kò tíì fi akọ̀ròyìn kankan sátìmọ́lé láti ọdún 2015 - Garba Shehu
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Kò burú tí ẹ bá pe Ààrẹ Buhari ni 'Major General'- Ìjọba Nàìjíríà
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Àbádòfin ìdájọ́ yíyẹ igi fún 'ni tórí ọ̀rọ̀ ìkóríra! Àwọn ọmọ Nàìjíríà la ohùn
13 Bélú 2019
A gbọ́dọ̀ ṣewàdìí ìròyìn ayélujára kí a tó pin in- OloriSuperGal
7 Bélú 2019
Soyombo yẹ fún àyẹ́sí gẹ́gẹ́ bí ògbóǹtagì oníròyìn - Aregbesola
31 Ọ̀wàrà 2019
Ilẹ China ń sàmì àádọrin ọdun tí wọn gbòmìnira pẹ̀lú ìfẹ̀hònúhàn
1 Ọ̀wàrà 2019
Kíni àwọn ìpèníjà ẹtọ ààbò ṣáájú òmìnira Nàìjíríà?
30 Owewe 2019
Ọmọ Uganda gba àmi ẹ̀yẹ Komla Dumor BBC tọdun yii
30 Owewe 2019
"Ọ̀pọ̀ àwàdà tí wọn fi ń ‘ṣun èmi àti Buhari lááyè’ lórí ayélujára ló jẹ́ iṣẹ́ ọpọlọ gidi"
14 Owewe 2019
A kò fẹ́ Festus Adedayo ní ìjọba Buhari - Àwọn olólùfẹ́ APC yarí
19 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
2
nínú
2
1
2