BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìkọlù àwọn darandaran
Ọwọ́ ṣìnkún Àmọ̀tẹ́kùn tẹ afurasí agbẹ́bọn darandaran mọ́kànlá l‘Oyo
29 Ìgbé 2021
Ẹpọ̀n àgbò kàn ń mì lásán ni lórí ètò ààbò Nàíjíríà tó mẹ́hẹ, kò ní já - Obasanjo
29 Ìgbé 2021
8:22
Fídíò,
Fulani tiraka láti kógun ja Ogbomoso àmọ́ ẹbọ tí wọn rú rèé - Ọmọọba Itabiyi
, Duration 8,22
28 Ìgbé 2021
Ìrù ejò lẹ̀ ń fà pẹ̀lú ìkọlù lemọ́lemọ́ sílé Sunday Igboho - Àgbààgbà Yorùbá
26 Ìgbé 2021
Agbébọn yabo ilé Sunday Igboho ní òru mọ́jú
26 Ìgbé 2021
4:54
Fídíò,
Buhari tí mo mọ̀ ní 1983 kọ́ ló wà nípò, mò ń ‘doubt’ rẹ̀ - Olugbon
, Duration 4,54
26 Ìgbé 2021
Màálù 250 tasẹ̀ agẹ̀rẹ̀ wọ oko ní Ilaramọkin, ní ikọ̀ Amotekun bá sọ Màálù àti olówó rẹ sí gbaga
19 Ìgbé 2021
7:58
Fídíò,
Sunday Igboho kò ṣẹ̀ s‘òfin, àwọn ìbátán rẹ̀ ló ń dààbò bò l‘Oke Ogun - Yemi Farounbi
, Duration 7,58
17 Ìgbé 2021
Kọmíṣọ́nnà Ọlọ́pàá ìpínlẹ̀ Ọyọ gbọ́dọ̀ fí ipò sílẹ̀ nítórí ó kùnà láti dẹ́kun ìpàníyàn ní Ibarapa - Gani Adams
16 Ìgbé 2021
Á fojú Sunday Igboho balé ẹjọ́, á sì gba ₦500m owó ìtanràn fún Seriki - Ẹgbẹ́ Fulani
12 Ìgbé 2021
Ẹ dáríji àwọn jàndùkú tó bá ronúpìwàdà, kí ẹ sì fún wọn ní iṣẹ́ tí wọn yóò máa ṣe - Obasanjo, Gumi
5 Ìgbé 2021
Àwọn ọ̀nà tá gbà rèé tí orílẹ̀èdè Oduduwa yóò fi tẹ̀ wá lọ́wọ́ - Gani Adams
3 Ìgbé 2021
Sunday Igboho kò ṣẹ̀ sófin, lórí bó ṣe kọ láti gba ìwé ìpé Ọ̀gá Ọlọ́páà - YCE
3 Ìgbé 2021
Mo kọ láti gba lẹtà ọgá ọlọpàá, kí wọn má fi bọǹbù pa mí bíi Dele Giwa - Igboho
3 Ìgbé 2021
Ọ̀daràn darandaran pàdà sí Igangan, wọ́n gé ọwọ ọ̀gá ilé ẹ̀kọ́
3 Ìgbé 2021
"Ikọ̀ Àmọ̀tẹ́kùn, ẹ ṣe pẹ̀lẹ́, ilẹ̀ ń yọ̀"
2 Ìgbé 2021
Ọ̀pọ̀ Sunday Igboho, Nnamdi Kanu ní yóò díde torí ìpànìyàn ojoojúmọ́
2 Ìgbé 2021
5:00
Fídíò,
"Fulani ni mi àmọ́ ọ̀sìn màálù nínú ọgbà tẹ́ mi lọ́rùn ju kí ń máà da ẹran kiri lọ"
, Duration 5,00
2 Ìgbé 2021
Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá Oyo fèsì sí ẹ̀ṣùn Aláàfin àti Gani Adams pé ó ń tú afurasí sílẹ̀
2 Ìgbé 2021
Wo ohun tí yó ṣẹlẹ̀ sí àwọn tí kò ní nọ́mbà ìbánimọ̀ NIN ní Nàìjíríà
1 Ìgbé 2021
"Nǹkan tó lé pa màálù 30 lẹ́ẹ̀kan ṣoṣo lé pa ènìyàn, ẹ̀yin àrá Ondo, ewu ńbẹ"
31 Ẹrẹ̀nà 2021
Femi Falana tún ti yọ sùtì ètè sí ìpè fún ìdásílẹ̀ ‘Oduduwa Nation’
31 Ẹrẹ̀nà 2021
Ọ̀gá ológun, kò yẹ kí jàndùkú gbàkóso agbègbè kankan ní Naijiria - Buhari
30 Ẹrẹ̀nà 2021
Ó dára kí Orílẹ̀èdè Naijiria wa ní ìṣọ̀kan jú kí a pínyà lọ - Buhari
30 Ẹrẹ̀nà 2021
Ìṣájú
Page
9
nínú
18
1
6
7
8
9
10
11
12
18
Tókàn