BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìkọlù àwọn darandaran
Àwọn ológun tó fẹ́ maa yẹ káádì ìdánimọ́ aráàlú wò, ìwà àìríṣẹ́ ṣe ni - Ilé aṣòfin
30 Ọ̀wàrà 2019
Buhari kàn ń kọwọ́ bọ̀wé nílẹ̀ òkèèrè kiri ni, a ò rí ipa ní Nàijíríà- Onímọ̀ ọrọ̀-ajé
28 Ọ̀wàrà 2019
À ń gbé ìjọba ìpínlẹ̀ Ọyọ lọ si ilé ẹjọ- Ẹgbẹ́ Fulani darandaran
24 Ọ̀wàrà 2019
Géńdé agbébọn jí adájọ́ gbé lọ ní ìpínlẹ̀ Ondo
23 Ọ̀wàrà 2019
Boko Haram ń kó ẹja gbígbẹ wọlé láti rí owó ra oúnjẹ - Iléeṣẹ́ ológun
21 Ọ̀wàrà 2019
Ṣe ẹnu ibodè tí Buhari tì, ló ń mú kí èròjà oúnjẹ gbówó lórí?
16 Ọ̀wàrà 2019
5:22
Fídíò,
Àlá àwọn òjíṣẹ́ Olúwa tó fẹ́ jẹ ààrẹ Nàíjíríà leè má ṣẹ lógún ọdún - Abiara
, Duration 5,22
15 Ọ̀wàrà 2019
Àbà ètò ìṣúná 2020 tó kéré yóò mú kí ètò ààbò mẹ́hẹ síi ní Nàìjíríà-Onwoye
12 Ọ̀wàrà 2019
Ọpẹ́ o! Àwọn ologun dóòlà akẹ́kọ̀ọ́ mẹ́fà lọ́wọ́ àwọn ajínigbé ní Kaduna
11 Ọ̀wàrà 2019
Gbèsè niye èèyàn tó pọ̀ ní Nàìjíríà kìí ṣe dúkìá- Emir Sanusi
7 Ọ̀wàrà 2019
Lórí ẹnu'bodè títìpa, ọkọ̀ tòkunbọ̀ 1,072 lọwọ́ òfin ti tẹ̀
5 Ọ̀wàrà 2019
Kí ìjọ mi ní Sagamu le gbòòrò ni mo fi ń ṣiṣẹ́ ajínigbé pawó - Pásítọ̀
30 Agẹmo 2020
8:34
Fídíò,
Buhari yóò gbìyànjú láti lọ fún sáà kẹta
, Duration 8,34
2 Ọ̀wàrà 2019
Àwọn àwòrán ọlọkan o jọkan tí ń tọka àyájọ òmìnira Nàìjíría
1 Ọ̀wàrà 2019
Nǹkan kò tíì ṣẹnu ire fún àwọn ọmọ orílẹ̀-èdè yìí - Atiku
30 Owewe 2019
Ǹ jẹ́ o mọ ọ̀rọ̀ tí Ààrẹ Buhari sọ fún Ọọ̀ni níbi ọdún Ọlọ́jọ́?
28 Owewe 2019
Bàbá ọlọ́mọ méjì kú sínú àgbàrà òjò
28 Owewe 2019
Ṣé Festus Keyamo ni yóò yanjú aáwọ̀ lórí owó òṣìṣẹ́ ni?
24 Owewe 2019
Afurasí darandaran jí èèyàn mẹ́rìnlá gbé ní Ọ̀ṣun
23 Owewe 2019
4:33
Orin,
'Ẹ wá gbọ́ ìtàn bó ṣe yẹ kí ẹ jà fún owó oṣù òṣìṣẹ́'- Pa Sunmọnu, ààrẹ àkọ́kọ́ NLC
, Duration 4,33
18 Owewe 2019
Àrìnfẹsẹ̀sí ni ìyàwó mi rìn níbi ìwọ́de akẹ́kọ̀ọ́ nílùú Ọyẹ́ Ekiti-Fayẹmi
16 Owewe 2019
Ikọ̀ ‘Àmọ̀tẹ́kùn’ dé, tí yóò dẹ́kun ààbò tó mẹ́hẹ nílẹ̀ Yorùbá - Akeredolu
13 Owewe 2019
Ọlọ́pàá Nàìjíríà àti Ẹgbẹ́ IMN n ṣé fakinfa lórí ikú àwọn olùwọ́de ìdárò Ashura
10 Owewe 2019
Irọ funfun báláwú ni, Boko Haram kò dawa lọnà rárá -Ọmọ ogun Naijiria
9 Owewe 2019
Ìṣájú
Page
15
nínú
18
1
11
12
13
14
15
16
17
18
Tókàn