BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Brazil
Ẹ̀kún omi gbé èèyàn méjìdínlógójì lọ nílùú Petrópolis ní orílẹ́èdè Brazil
17 Èrèlè 2022
Ọjọ́ mẹta péré lo ní báyìí láti ṣe àyẹ̀wò Covid19 ṣáájú ìrìnàjò wá sí Nàìjíríà!
3 Èbibi 2021
Wọ́n ti dáwọ́ ìdánwò àbẹ́rẹ̀ àjẹsára Oxford dúró lẹ́yìn ti olùkopa kan ṣàìsàn
25 Owewe 2020
Ọlọ́pàá tún dé o! Wọ́n fún obìnrin kan lọrùn pa, awuyewuye ti ń wáyé
14 Agẹmo 2020
Agbábọ́ọ̀lù Brazil tẹ́lẹ̀, Ronaldinho gba ìtúsílẹ̀ kúrò lọ́gbà ẹwọ̀n, àmọ́...
8 Ìgbé 2020
Nǹkan yan, kò sí àmì ìfẹ́ mọ́! Ìbọ̀wọ́ tàbí ìfẹnukora d‘èèwọ̀ torí Coronavirus
3 Ẹrẹ̀nà 2020
Ilé ẹjọ́ pàṣẹ kí Netflix dáwọ́ fíímù Jesu tó n ní ìbálòpọ̀ akọ s'ákọ dúró
9 Sẹ́rẹ́ 2020
Wòlíì èké 'John of God' tó bá obìnrin 300 lò pọ́ gba ìdájọ́ ẹ̀wọ̀n ọ́dún 19
20 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
3:40
Fídíò,
Kékeré ni mo ti nífẹ̀ẹ́ Òrìṣà - Ọmọ ilẹ̀ Brazil
, Duration 3,40
29 Ọ̀wàrà 2018
Messi gọ̀ láti sọ fun akọ́nimọ̀ọ́gbá Brazil pé kó gbẹ́nu dákẹ́- Thiago Silva
16 Bélú 2019
2:11
Fídíò,
Àkàrà là ń fi ń bọ òrìṣà ní Brazil, Àkàràjẹ lèyìí tà n jẹ - Aṣojú Brazil ní Nàíjíríà
, Duration 2,11
1 Bélú 2019
Òòṣà bóò le gbèmí...ọ̀mì lakitiyan Super Eagles pẹ̀lú Brazil jásí ni Singapore
13 Ọ̀wàrà 2019
4:56
Fídíò,
Ẹ yéé pé ìran Yorùbá ní Abọ̀rìṣà mọ́ -Ooni Ife
, Duration 4,56
25 Owewe 2019
Wo ohun tó ṣelẹ̀ ní àgbáyé lọ́sẹ̀ tó kọjá
22 Owewe 2019
Ìṣájú
Page
2
nínú
2
1
2