BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Wọlé Sóyínká
Wole Soyinka rèé láti kékeré
13 Agẹmo 2020
Nàìjíríà kò ní olórí, ẹ pín sí ẹlẹ́kùnjẹkùn - Soyinka
6 Òkùdu 2020
'Kò tọ̀ọ́ kí olórí Nàìjíríà tó bá ní coronavirus gba ìtọ́jú ní ìlú tí kìí ṣe tirẹ̀'
25 Ẹrẹ̀nà 2020
Àríwá Nàíjíríà, ẹ sọ ẹran jọ̀bọ̀-jọbọ nù pẹ̀lú Sanusi tẹ yọ lóyè - Soyinka gbarata
13 Ẹrẹ̀nà 2020
Uzor Kalu tó jẹ́ àṣojú láti ìpínlẹ̀ Abia rí ẹ̀wọ̀n ọdún méjìlá he
5 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ẹ dẹ́kun àbùkù tẹ fi ń kan Nàíjíríà, ẹ fi Sowore sílẹ̀ láhàmọ́- Soyinka
13 Bélú 2019
Ẹ̀rù àti oríkunkun ló mú kíjọba máa fi ọlọ́pàá, ológun halẹ̀ mọ́ aráàlú - Ṣoyinka
25 Ògún 2019
Falana àtàwọn míì péjú síbi àpérò #RevolutionNow l'Eko
19 Ògún 2019
Ìpànìyàn, ìjínigbé ti gbàkóso ilẹ̀ Yorùbá, Buhari, tètè kéde pé ètò ààbò kò fararọ - Soyinka
9 Ògún 2019
Sowore takú, kò jẹun ní àgọ́ ọlọ́pàá torí májèlé - Deji Adeyanju
6 Ògún 2019
Ìṣájú
Page
2
nínú
2
1
2