BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ikọ Agbabọọlu Orilẹede Naijiria
Mí o gbà kí NFF yàn lémi lọ́wọ́ ló dá wàhálà sílẹ̀ láàárín wà-Gernot Rohr
15 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Golí Super Falcons Nàìjíríà tẹ́lẹ̀ Rachael Ayegba di awakọ̀ bọ́ọ̀sì ní UK
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
6:50
Fídíò,
Ṣé lóòtọ́ ní pé ìlúmọ̀ọ́ká agbábọ́ọ̀lù ayé àtijọ́ Teslim Thunder Balogun gbá ṣọ́ọ̀tì gbígbóná fi pa "Goal keeper"?
, Duration 6,50
3 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ṣé lóòtọ́ ni ọ̀nà ti pin fún Gernot Rohr gẹ́gẹ́ bí akọ́nimọ̀ọ́gbá Super Eagles Nàìjíríà?
18 Bélú 2021
Pẹnáritì gbé Super Eagles borí Liberia pẹ̀lú 2-0
13 Bélú 2021
Ìkúnlẹ̀ Abiyamọ oo! Ìyá ju ọmọ rẹ̀ méjì sí Kànga
6 Bélú 2021
Àìle jà ni ìta baba mi kò dé ibí, Central African Republic na Naijiria mọ́lé
7 Ọ̀wàrà 2021
''Ìjọba, ẹ má da àwa tó ń ṣagbátẹrù Yorùbá Nation pọ̀ mọ́ IPOB''
16 Owewe 2021
Ìwọ́de Yorùbá Nation bẹ̀rẹ̀ padà nílùú Sunday Igboho lọ́jọ́ Sátidé
10 Owewe 2021
Wọ́n ti sún ìgbẹ́jọ́ Nnamdi Kanu síwájú di inú oṣù kẹ́wàá
26 Agẹmo 2021
Ènìyàn 80 ló ti d'òkú nítori òjò àrọ̀rọdá tó fa omí yalé agbara ya sọọbù
17 Agẹmo 2021
Rúkèrúdò tún wáyé nílé aṣojú ṣòfin lórí òfin ìdibo, ẹgbẹ́ alátakò bínú jáde
16 Agẹmo 2021
Wo aya tuntun tí Balogun Super Eagles, Ahmed Musa fẹ́ gẹ́gẹ́ bí ìyàwó kẹta
12 Agẹmo 2021
Á ba ọrọ̀ ajé Nàíjíríà jẹ́ nípa fífọ́ ọ̀pá epo rọ̀bí - Niger Delta Avengers
28 Òkùdu 2021
A ó sọ ibùdókọ̀ ojú irin ìlú Ibadan di gbàgede káràkátà láìpẹ́ - Ìjọba ìpínlẹ̀ Oyo
15 Òkùdu 2021
Wo ọ̀nà tí ọ̀pọ̀ èèyàn fi fẹ́ sàmí June 12 lọ́la, tí ariwo fi gbalẹ̀
11 Òkùdu 2021
Afurasí darandaran tún kọlu Imeko-Afon, ẹ̀mí mẹ́ta bọ́, aráàlú ń sá kúrò nílé
8 Òkùdu 2021
Gani Adams ṣe káre sí Ọba Benini lórí ṣíṣe ọdún Oranmiyan
21 Èbibi 2021
Sanwó ìtúsílẹ̀ fún àjínígbé, kí ó lọ ẹ̀wọ̀n ọdún mẹ́ẹ̀dógún- Ilé ìgbìmọ̀ asòfin
19 Èbibi 2021
Ṣe bọ́ọ̀lù àfesẹ̀gbá lèyí àbí àfọwọ́gbá? Wo orílẹ̀èdè tó jẹ góòlù 14-0 ní ìdíje bọ́ọ̀lù kan ṣoṣo
30 Ẹrẹ̀nà 2021
Gbọ́ àsọtẹ́lẹ̀ ìdíje àti bí o ṣe lè wo ìfẹsẹ̀wọnsẹ̀ láàrin Nàìjíríà àti ikọ̀ Lesotho
30 Ẹrẹ̀nà 2021
Gbajúgbajà akọ́nimọ̀ọ́gbá eré bọ́ọ̀lù Laloko tó ṣàwárí Mikel Obi àti Osaze dágbére fáyé
29 Ẹrẹ̀nà 2021
Naijiria sán bàntẹ́ ìyà fún Benin, ó tún kójú òsùnwọ̀n fún Nations Cup
27 Ẹrẹ̀nà 2021
Àbẹ̀wò wa si ọjà Ṣàsá rèé lẹ́yìn gbogbo rògbòdìyàn tó wáyé nílùú Ibadan
25 Èrèlè 2021
Ìṣájú
Page
6
nínú
11
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
Tókàn