BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ehonu
"Àwọn òkú ní Mọ́ṣúárì UCH ti ń rùn, a kò le ra Dísù sí gẹnẹratọ torí èlé owó epo"
3 Ìgbé 2024
"Ìdí rèé tí a kò ṣe tíì kéde Olubadan tuntun nílẹ̀ Ibadan"
3 Ìgbé 2024
Ìwọde gbòde ní Israel láti tako ìjọba Netanyahu
1 Ìgbé 2024
Wo ìgbà márùn-ún táwọn ẹ̀ṣọ́ aláàbò pàdé ikú lọ́wọ́ aráàlú ní Naijiria
23 Ẹrẹ̀nà 2024
Mi ò ní tọrọ àforíjì lọ́wọ́ ẹnikẹ́ni lórí èrò láti sún ètò ìdìbò sípò Ààrẹ síwájú
21 Ẹrẹ̀nà 2024
Rògbòdìyàn bẹ́ sílẹ̀ lọ́gbà ẹ̀wọ̀n, ẹgbẹ̀rún mẹ́rin ẹlẹ́wọ̀n fẹṣẹ̀ fẹ
5 Ẹrẹ̀nà 2024
Ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ NLC, ẹ tún èrò yín pa lórí ìwọ́de tí ẹ fẹ́ ṣe - Mínísítà ètò ìdájọ́
25 Èrèlè 2024
Tinubu, tètè dá owó ìrànwọ́ epo padà, kí ara le dẹ aráàlú - Àwọn Olùwọ́de l‘Osogbo
22 Èrèlè 2024
Àlàyé rèé lórí ìdí tí ìfẹ̀hónúhàn Ibadan, Kano àti Kogi fi peléke
21 Èrèlè 2024
Tinubu, a kò fọkàn balẹ̀ mọ, ìlérí tí o ṣe fún wa kọ́ rèé, ebi ń pa wá - Olùwọ́de n‘Ibadan
19 Èrèlè 2024
Àwọn ọ̀dọ́ l'Osun ṣe ìwọ́de nítorí ọ̀wọ́ngógó tó gbòde
9 Èrèlè 2024
Àwọn akẹ́kọ̀ọ́ Fáṣitì ìmọ̀ ẹ̀rọ FUTA ṣe ìwọ́de lórí ìkọlù àwọn ọ̀daràn lágbègbè ilé ẹ̀kọ́ wọn
9 Èrèlè 2024
8:07
Fídíò,
'Ńṣe ni ẹ̀jẹ̀ bo Pásítọ̀ Adegboyega lẹ́yìn tí àwọn darandaran náà gún un ní ọ̀bẹ'
, Duration 8,07
6 Èrèlè 2024
Ìwọ́de bẹ́ sílẹ̀ ní Minna nítorí ọ̀wọ́ngógó tó gbòde ní Nàìjíríà
5 Èrèlè 2024
Ìjọba ìpínlẹ̀ Ọ̀yọ́ sọ àgádágodo sí ẹnu ọ̀nà àbáwọlé ṣọ́ọ̀ṣì,ìdí rèé
4 Èrèlè 2024
Àwọn ẹbí Mandela fẹ́ ta aṣọ, Bíbélì, Kùránì àtàwọn dúkìá rẹ̀; ìjọba South Africa pè wọ́n lẹ́jọ́
20 Sẹ́rẹ́ 2024
Ó wùmí láti padà sí Nàìjíríà, àmọ́ mi ò kábámọ̀ pé mo jà fún Yorùbá - Sunday Igboho
16 Sẹ́rẹ́ 2024
Àwọn akẹ́kọ̀ọ́ FUTA gbé igi dínà l'Ondo nítorí àfikún owó ilé ẹ̀kọ́ wọn
15 Sẹ́rẹ́ 2024
Ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ Kwara fún ìjọba ní gbèdéke ọjọ́ mẹ́rìnla
9 Sẹ́rẹ́ 2024
Àwọn ọmọẹ̀yìn àwọn olóṣèlú alátakò ń kojú àwọn ọlọ́pàá lẹ́yìn ìbò ààrẹ lórílẹ̀èdè DRC
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
‘Ó lé ní àádọ́ta àwọn akẹgbẹ́ ẹ wa tó pàdánù ẹ̀mí wọn nínú ọdún yìí nítorí àìlówólọ́wọ́’
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
'A máa wọ ìjọba àpapọ̀ lọ ilé ẹjọ́ lórí àdó olóró tí iléeṣẹ́ ológun jù sáwọn aráàlú ní Kaduna'
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Wáá gbọ́ ohun tí àwọn èèkàn ìlú n sọ nípa àdó olóró tó pa ọ̀pọ̀ ní Tundun Biri
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ṣé lóòótọ́ ni Ooni lọ ṣe àbẹ̀wò sí Emefiele lọ́gbà ẹ̀wọ̀n?
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ìṣájú
Page
9
nínú
28
1
6
7
8
9
10
11
12
28
Tókàn