BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìdílé
Saheed àti Fathia Balogun dìjọ ń ṣe ọjọ́ ìbí lónìí, ẹ wo àjọṣepọ̀ tó wà láàrin wọn
5 Èrèlè 2020
Ìyàwó ilé lu ọmọ ọkọ rẹ̀ pa ní ìpínlẹ̀ Ogun
3 Èrèlè 2020
Femi Adebayo, Bimbo Akinsanya sọ ìdí tí wọ́n ṣe fi ìgbéyàwó wọn àkọ́kọ́ sílẹ̀ kó tó bọ́ sórí
1 Èrèlè 2020
"Mo lu òyìnbó ní jìbìtì $82, 570 lóríí ayélujára, ìyá mi ló bá mi fi owó náà ra ilé"
29 Sẹ́rẹ́ 2020
Kò sí ǹkan tí mo lè ṣe bí kìí ṣe kín yẹra kúrò nílé Ọba-Harry
20 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìgbéyàwó ọkùnrin s'ọ́kùnrin, obìnrin s'óbìnrin ti di òfin ní Northern Ireland
19 Sẹ́rẹ́ 2020
Ọbabinrin Ilẹ̀ Gẹ̀ẹ́sì àti Ọmọọba Harry yóò sèpàdé ní Ọjọ́ Ajé
12 Sẹ́rẹ́ 2020
Bi àwọn kan ṣé n jẹ àsun ní àwọn míì n ṣeré lórí omí láti gbádùn Kérésì àná
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Wo àwòràn ohun tó ṣẹlẹ̀ nílé ìjọsìn Sotitobire tí wọ́n sun ní àná
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Kò sí arúgbó ní Kano, Bàbá 74 gbé ìyá 84 ní ìyàwó
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ilé ẹjọ́ ní kí wọ́n lọ yẹgi f'ọmọ Ọba ìlú Eko tẹ́lẹ̀
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Adájọ́ ẹ tú wa ká, ìyàwó mi n gbé ààlè wá sórí ibùsùn wa- Ọkọ ìyàwó
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Èèwọ! Ọba aláde o gbọdọ kọ iyàwó rẹ̀ sílẹ̀- Bakare, Iba àṣà Yorùbá
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ọ̀rọ̀ èmi àti Olorì Chanel Chin kò yé ara wa mọ́ nínú ilé- Oluwo
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Aisha Buhari figbe ta,o ní pé Garba Sheu tí gbàbọde
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
1:19
Fídíò,
DSS ti gbé Pasitọ ìjọ tí wọ́n fẹ̀sùn kan pé ó mọ̀ sí Gold Kolawole tó sọnù ni Akurẹ
, Duration 1,19
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Toyin Abraham, Femi Adebayo bá Funke Akindele kẹ́dùn
9 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ènìyàn 27 lo ti bá iṣẹ̀lẹ̀ ọkọ̀ ofúrufú tó já rìnrìn ajò
24 Bélú 2019
Uganda kó rọ́bà ìdáàbòbò mílíọ̀nù kan kúrò ní ìlú
23 Bélú 2019
Ọ̀yẹ̀ yóò là fún abẹ́rẹ́ ìfètòsọ́mọbíbí fáwọn ọkùnrin láìpẹ́
22 Bélú 2019
5:59
Fídíò,
A jọ ṣe ìyàwó pọ̀, a jọ bímọ ní ọjọ́ kan náà, a tún jọ máa ń ṣàìsàn pọ̀ ni
, Duration 5,59
22 Bélú 2019
4:01
Fídíò,
Àwujọ ẹ rọra ṣe ìdájọ́ ẹni tó kọ ọkọ / aya sílẹ̀ nítorí pé kò wùú- Odumosu
, Duration 4,01
25 Bélú 2020
Koko iroyin: Ọwọ tẹ awọn ọlọ́ṣà Ọfa, Ọmọ Naijiria ń ta ara wọn nilu òyìnbó
21 Èbibi 2018
3:35
Fídíò,
Mo bọ́ lọ́wọ́ igbó mímu ṣùgbọ́n ìnira ilé Aafa Ọlọrẹ ti pọ̀jù- ọ̀dọ́ kan
, Duration 3,35
9 Bélú 2019
Ìṣájú
Page
31
nínú
32
1
25
26
27
28
29
30
31
32
Tókàn